Chào mừng các mẹ đến tầng mới. ;;);;);;)

Tớ tin rằng nhà mới sẽ tiếp tục là nơi chia sẻ, tâm sự, trải lòng của chị em chúng ta. Nơi tràn ngập cảm xúc, niềm vui, hạnh phúc khi nhận tới tấp tin mừng 2v của các mẹ. Bão 2v sẽ đổ bộ đến đây, cuốn tất cả chị em chúng ta sang nhà Mang thai. Mùa hè là mùa bão mà. Nên các bạn, các chị, các em cứ tràn trề hi vọng nhé!

:100::100::100:Cầu xin PHẬT BÀ QUAN THẾ ÂM BỒ TÁT phù hộ độ trì cho tất cả các mẹ mong con đều 2V, mẹ nào 2V sẽ cùng con yêu bình an, khỏe mạnh 9m10d.

:100:Cầu xin cho các bé yêu sớm về bên các mẹ để không còn nước mắt hay những tiếng thở dài hàng đêm nữa. :100:

:100:Cầu xin cho tất cả các mẹ sớm sinh được những bé yêu khỏe mạnh, đáng yêu. :100:

:100:
Ôm Ta Rê, Tút Ta Rê, Tu Rê Soa Ha
:100:

Tâm lý cực quan trọng các mẹ ạ. Điều này thì ai cũng biết rồi. Nên các mẹ mong, đợi chờ cần hết sức bình tĩnh, kiên trì, lạc quan nhé! Các mẹ vui vẻ, yêu đời, con yêu sẽ về nhanh đấy!

Link nhà cũ đây nhé các mẹ: http://www.webtretho.com/forum/f90/lam-sao-de-biet-dau-thai-khi-chua-toi-ky-qkd-tiep-theo-tang-48-thien-than-nho-oi-ba-me-mong-con-mau-ve-voi-ba-me-nhe-con-2019230/