Nhà mình đã cao quá rồi mà không mẹ nào chịu xây nhà, mình đành mạo muội xây ngôi nhà đơn sơ này để chị em chúng mình còn có nơi ra về, chia sẻ những nỗi buồn vui trên chặng đường tìm kiếm con yêu của chúng ta

Mình cũng đã mất khá nhiều thời gian trong chặng đường tìm con yêu nên rất hiểu tâm trạng cũng như nỗi mong ngóng của các mẹ trên WTT. Khi vào ngôi nhà WTT mình như tìm được một nơi mà có thể chia sẻ được những nỗi niềm mong ngóng, những thắc mắc và những điều khó nói mà trên thực tế có thể mình không dám tâm sự với ai. Một ngôi nhà tuy là ảo nhưng nó mang đầy tình yêu thương chan chứa của tất cả các bà mẹ đang mong ngóng những đứa con yêu:x

Nhà mới mình chúc tất cả các mẹ đang mong con sẽ đón được con yêu trong tầng này:x:x:x:x:x:x:x:x

Chúc các mẹ đang mang bầu mẹ khỏe, con khỏe, bình an 9m10d@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

Chúc cho tất cả các thành viên trong nhà luôn mạnh khỏe, lạc quan, yêu đời và đạt được mong ước của mình:x:x:x:x:x:x:x

Yêu nhà mình nhiều lắm:-*:-*:-*:-*:-*:-*

Link tầng cũ nhà mình: http://www.webtretho.com/forum/f90/lam-sao-de-biet-dau-thai-khi-chua-toi-ky-qkd-tiep-theo-tang-38-ngoi-nha-2-vach-cua-niem-hanh-phuc-chia-se-tu-trai-tim-tran-day-yeu-thuong-1277364/