Hôm nay ngày lành tháng tốt, nhà mình lại sắp 100 trang , Vcluoi mạn phép cả nhà xây dựng nhà mới để cả nhà cùng nhau chia sẻ những niềm vui với nhau. Thời gian qua VCluoi đã may mắn và hạnh phúc vì cảm nhận con yêu đang dần phát triển trong cơ thể mình.
Mình hy vọng rằng niềm may mắn của mình sẽ mang đến cho cả nhà, các mẹ ai chưa 2V thì 2V tiếp nối mỗi ngày (làm luôn 1 ngày càng tốt). Với châm ngôn '' THẮNG KHÔNG KIÊU, BẠI KHÔNG NẢN''; '' MỖI NGÀY LÀ MỘT NIỀM VUI'' cả nhà mình sẽ '' NHÀ NHÀ 2V, NGƯỜI NGƯỜI 2V'' :Laughing::Laughing::Laughing:

Ở tầng này, me con Luoi chúc các mẹ Minau, Mama Suri, Mitom, Dungbtp, Start-Babyone, Sirious, Cycy, DH-85, linhlua; vitaminetinhyeu(BKT), mamyeu, ha204, my sorrow .... dắt tay nhau qua nhà mang thai hết nhé. :66::66::66::66::66::66::66::66::66::66::66::66: mình tin là 1 trong những ngày gần đây thôi các nhé các mẹ ơi!

Các mẹ 2V như Callay, metho, lintun, chi Au, u con Già, mesonlam và cả mình nữa bình an 9 tháng 10 ngày, dù là Hoa hay Súng cũng sẽ là những em bé xinh xắn, khỏe mạnh, ngoan ngoãn.
:Rose::Rose::Rose::Rose:

Link nhà cũ của nhà mình nhé: http://www.webtretho.com/forum/f90/lam-sao-biet-dau-thai-khi-chua-den-ky-qkd-tiep-theo-tang-28-ca-nha-doan-ket-me-hung-egg-chua-n-bo-ban-sung-gioi-han-hoan-niem-vui-don-be-yeu-vao-long-488095/index94.html