Chào các bạn, mình mạn phép mở thêm chủ đề này vì muốn các bạn và đặc biệt là những người giống mình vào đây cùng chia sẻ vì mình thấy lo quá

Nhà mình: Mẹ, em gái và mình thì đều giống nhau là đến kỳ QKD thì không ra nhiều đến nỗi như những người khác. Tức là đến kỳ thì chỉ being khoảng 3 ngày, ngày thứ 3 có giảm đi hẳn rồi và đến ngày thứ 4 thì chỉ còn dắt lại chút xíu là sạch

Nhưng như thế thì k có gì phải nói, đằng này bắt đầu khoảng gần 1 năm trở lại đây mình bắt đầu thấy 1 CK kinh của mình ngắn quá, chỉ có ngày đầu tiên là còn thấy ra nhiều (gọi là nhiều nhưng không đến nỗi ồng ộc ra như nhiều người khác), còn đến ngày thứ 2 là mình đã thấy như nó chẳng còn muốn ra nữa. Có khi cả ngày chỉ cần 1 cái BVS là ok. Hôm nay là ngày thứ 3 đây nhưng mình đã chẳng cần đóng bỉm nữa rồi, nếu có thì thi thoảng lắm dắt ra tí và mình chạy vào nhà sinh tè ra thế là hết. Híc, mình lo quá, chẳng lẽ mình sắp già rồi. Hơn nữa mình cũng đã gần 3 năm chưa có con rồi. Không biết có phải do mình dùng thuốc kích trứng và tiêm thuốc trong tổng cộng 9 tháng nên giờ nó ảnh hưởng thế k nữa. Có mẹ nào kinh nguyệt ít như vậy mà chuyện con cái vẫn ok không thì chia sẻ với mình nhé. Mình cứ thấy lo lo....:Sad: