Mình sinh năm 1984 đã lấy chồng được 2 năm, có bầu 2 lần đều không giữ được. Lần 1 bị lưu thai, lần 2 bị sảy thai tự nhiên. Mình theo bác sĩ Phạm Đình Dũng kim ngưu được 4 tháng rồi nghỉ vì không có kết quả mà kết quả xét nghiệm thì hoàn toàn bình thường. Mình nghỉ 6 tháng mình có uông thuốc nam cũng không được. Sau đó mình quay lại bác. Bsi nói mình đi chụp tử cung vòi trứng ở bệnh viện Trí Đức. Bệnh viện kết luận vòi trứng phài thông bình thường, vòi trái thông hạn chế. Tuy nhiên khi cầm kết quả đến thì bác Dũng nói mình bị tắc một bên, một bên bóng, mờ và yêu cầu mình mổ nổi soi. Khi nói đến mổ mình lo lắng và mình cho rằng không cần mổ. Mình cầm ảnh chụp đến tìm bác sĩ Hoàng chuyên mổ tử cung vòi trứng xin tư vấn thì bs Hoàng bảo của mình hoàn toàn không phải mổ. Hiện giờ mình vẫn theo bac Dũng và xin bơm vài lần xem kết quả thế nào rồi mới tính tiếp. Uống nhiều thuốc kích trứng quá mình lo vì nó là nguyên nhân của việc suy buồng trứng. Mẹ nào có kinh nghiệm gì chia sẻ với mình nhé!

Cảm ơn mọi người!