Emcác Chị đừng cười em nhé và cũng đừng chửi em ah! Vì em ko muốn làm phật lòng bạn trai em nên em mới quan hệ được đúng 3 lần trc khi bạn ấy đi du học....Các chị xem em có thai ko ah?

Bạn trai em cả 3 lần đều ko xuất vào trong em, và 3 lần đều là trc và sau ngày đèn đỏ của em, ko có cái nào ở giữa chu kỳ kinh hay trong những ngày ko an toàn cả...Lần cuối cùng quan hệ là sau đèn đỏ 5 ngày đến nay cũng đc 4-5 tháng rồi ah, nhu em trình bày ở trc là ko xuất vào trong.

Đúng là em mệt, thậm chí là suy tim, nhức đầu nhưng do em bị cường giáp và đang trong úa trình điều trị và hiện này sau 3 tháng điều tri mấy triệu chứng trên ko còn...Nhưng tình cờ có 1 cô sờ 2 quả mạch dưới tai em, nó đạp và cô quả quyết em có thai. em có hỏi bác sĩ bác sĩ nói mạch lúc nào mà chả đập...siêu âm mạch màu cổ cũng bình thường ah

Điều em phân vân, ko biết có phải em cần tăng cân, nên ăn nhiều, ăn xong rồi đi ngủ hay ko...Mà phần hông em bị phình ra, người cũng mập ra, mặt mũi tròn xoe...Bụng là nhược điểm lớn nhất của em, vì to nay còn to hơn (em thường mặc quần jeans size 30), đi may quần phai 100cm.....Bụng em nó mềm, hóp lại được, thấy hẳn 1 lớp mỡ dày. Ngồi thì thấy 1 dải mở dày từ hông này sang hông kia (dải mỡ này nằm ở dưới rốn ah)

Về phần ngực...Ngực em to hơn 1 tý chị ah(chỉ 1-2 cm là cùng), đầu vú thì hồng hồng, đôi chỗ sầm màu 1 tẹo, chứ ko có thâm đen gì đâu ah...em có nặn 1 chút thì thấy nó ra 1 tý nhỏ như hạt đậu màu sắc thì trong veo như nước, nhưng thỉnh thoảng trên đâu vú em cũng có 1 dịch màu trắng vón cục (ko biết có phải tác dụng phụ của thuốc Tazilez ko - vì thuốc này ko chỉ kháng giáp mà còn điều hòa nội tiết)..

Ah núm vú đến nay cũng ko to chị ah. Thỉnh thoảng em có đau bụng phần bụng phía dưới rốn, chỉ thoảng qua thôi ah

Thật ra, em có siêu âm cổ tử cung 2 tháng trc, bác sĩ nói ko phát hiện điều gì bất thường hay có thai cả chị ah....Từ đó đến nay, sau quan hệ lần cuối 4-5 tháng, em vẫn có kinh nguyệt bình thường ah (ngoại trừ lần sắp có kinh, nhưng em đi khám và bắt đầu điều trị cường giáp, uống thuôc thì kinh nguyệt đến trễ 10 ngày)....và từ đó đến nay, kinh nguyệt em vẫn vậy van dung luong binh thuong, 6-7 ngày là sạch kinh

Theo chị em có thai ko ah