Chào cả nhà !

Em mừng quá nên vôi lên đây chia sẻ với mọi người , vừa qua em đã tiến hành IVF nhưng không thành công ( trong giai đoạn này em đã kiêng rất kỹ,nghĩ o nhà và không vận động nhiều, nhưng ngay từ ngày chuyển phôi về thì không biết sao lại bị ho kéo dài đến 1 tháng trời) ,buồn rất nhiều ,nhưng sau đó em đã lên diễn đàn để tham khảo ý kiến của các mẹ và kinh nghiệm của các mẹ , em đã thử đi bốc thuốc tại 21 Vạn Tượng e bốc được 3 lần trong vòng 3 tháng (lần đầu 5 than ,lần sau do e vẫn còn ho nhiều và cảm nên con của thầy kê cho em kèm thuốc cảm ho tới 12 than ,lần thứ 3 thì e được thầy bốc cho 5 than (lần này là sau ngày sach QKK ) em hỏi chừng nào tái khám thì thầy bảo sau 2 tuần quay lãi bắt mạch coi như thế nào và thật may mắn , còn hơn trúng số em đã trể QKK nhưng cũng không tin vào mình lắm ( em đã dự tính nếu tháng này không có baby thì em sẽ đi chuyển phôi tiếp ) , và em đã có rồi mấy chị ơi 2 vạch đỏ chót và hôm qua em đã đi khám , thấy túi thai trong tử cung 1,2 cm 5 tuần (bác si noi thai con nho nen chua thay phôi va tim thai). ôi mong đợi bao nhiêu lâu giờ đã thành hiện thực. Em không biết là do còn thuốc của đợt IVF vừa rồi hay dùng thuốc của thầy ở Vạn Tượng ,chỉ biết lên đây nói trường hợp của em cho các mẹ thôi ,Mong các mẹ sẽ sớm 2 vạch .Cầu mong các mẹ và gia đình luôn mạnh khỏe ,hạnh phúc ,vững bước trên con đường tìm con. Mong trời phật và các đấng thiên liên phù hộ cho con của con khỏe mạnh ,mẹ tròn còn vuông sau 9 tháng 10 ngày.