Có mẹ nào giúp em với ạ, em có các triệu chứng sau nhưng thử que vẫn 1 vạch.Vợ chồng em đang mong con nên em sợ có triệu chứng giả!!

nhức đầu, nước miếng nhiều

mệt mỏi,nhức người , khó thở

đi Wc nhiều ( khoảng 1h-1.5h là đi 1 lần, em cũng không biết vậy có phải là nhiều không vì thấy có mẹ đi mà ngủ không được)

có vệt máu nhỏ ( đỏ tươi) ra có xíu hết và huyết nâu ra khoảng 2 ngày rồi hết

em có hay bị nhợn ( kiểu như có gì ở cổ vướng vướng) nhưng không nôn, nếu móc cổ thì nôn ra nước thôi nhưng nôn xong thì bớt mệt

bụng dưới hay đau âm âm nhưng bị khoảng hơn 1 tuần giờ cũng hết rồi

có vệt đen từ rốn kéo xuống dưới ( cái này không biết lúc trước có không vì hồi đó không để ý)

mẹ em nhìn cổ thì nói có thai rồi, cam đoan là không hề nói với mẹ em vụ em có triệu chứng vì em mừng hụt 2 lần rồi ( cái này em không biết đúng không vì em nhìn hoài không thấy)

em trễ KN 1 tuần rồi nhưng do em không đều có khi tháng có tháng không nên em không canh được

Em có thử thai với kết quả thế này( 3 lần đầu chưa trễ KN nha)

+ Lần 1: em thử buổi tối lên 1 vạch, hết hy vọng quăng đó sáng ông chồng đi Wc thấy thì kiu vô mới thấy nó lên thêm 1 vạch mờ

+lần 2: thử ngay sáng của lần 1, để khoảng 30p nó cũng lên vạch mờ

+ lần 3: sau 3 ngày, mua cây bút thử thai Abon thấy quảng cáo chính xác 100% thì thấy 5p đầu nó cũng lên vạch mờ mà mờ lắm ck bảo bị hoang tưởng, để khoảng 20p nó còn có 1 vạch nên chắc em hoang tưởng thật

+ lần 4: sau 3 ngày trễ KN em thử lại (Bsang) nó còn 1 vạch, em hết dám thử nữa

ai giúp em với ạ, hixhix không biết có bị bệnh nan y gì không????