Chào các chị trong diễn đàn, mong các chị tư vấn giúp em với: CK của em là 30 ngày và đều nhưng tháng này em bị trễ 9 ngày. Cơ thể mệt mỏi, có dấu hiệu tiểu nhiều, đau ngực và quầng ti lan rộng ra. Đến ngày thứ 9 em có thử que vào sáng sớm thì que thử lên 2 vạch. Đến tối thì em lại bị ra máu nhiều như kinh nguyệt màu đỏ tươi không vón cục chỉ hơi tức bụng với mỏi chân. Em tiếp tục thử vào buổi tối hôm đó và sáng ngày hôm sau thì nhìn kiểu gì que thử thai vẫn lên 2 vạch nhưng hơi mờ so với lần đầu. Em sợ quá không biết mình có em bé hay là sao, mà lạ ở chỗ bị ra máu như đến kỳ mà vẫn 2 vạch. Em có đến bệnh viện kiểm tra thì lúc siêu âm bác sĩ bảo sảy tự nhiên ra máu khoảng 2 tuần thì hết, xét nghiệm HCG thì âm tính, còn bác sĩ chuẩn đoán khẳng định không có thai kể cả trường hợp sảy thai. Em đang lo lắng quá, nếu không có thai thì còn đỡ mà có thai để bị sẩy thì em ân hận lắm. Tháng vừa rồi em lại đi lại nhiều, căng thắng đầu óc nữa. Có chị nào ở trường hợp như em không tư vấn giúp em với. Hiện giờ em vẫn đang bị ra máu.

À em xin nói thêm là những tháng trước em có thử trước CK nhưng chưa bao giờ que thử lên 2 vạch mà tháng này chậm thì lại lên???

Giúp em với!:-S:-S:((:((:((