Tới lúc này bé nhà em được hơn 1 tháng em mới ngồi viết được cho mấy mẹ ạ trong niềm vui tột cùng

Em lấy chồng năm 21 tuổi,2 năm ròng em và chồng bỏ bảo nhiêu tiền để chữa trị nhưng cũng chẳng đậu thai. Chồng em rất thương em ạ, nhưng là con một nên áp lực rất là nhiều, ông bà nội ngoại, gia đình thì cũng có điều kiện nữa, dù ông bà không nói ra nhưng đã có phần nào đó không hài lòng may là em còn trẻ ông bà còn chưa ý kiến. Tới năm ngoái em có nghe tới sữa ong chúa giúp hỗ trợ đậu thai, thực ra lúc đó em chỉ làm bừa thôi, vì nghĩ cũng không có hại cho sức khỏe nên cũng không sao, lúc đó em chẳng quan tâm gì đẹp da hay không đâu nên chỉ uống thôi,1 tháng 2 lọ ròng vậy. Tới tháng thứ 6 em cảm giác có hiện tượng khac, chậm kinh 1 tuần nhưng vẫn chưa dám đi thử, thấp thỏm lắm ạ, các mẹ không biết lúc đó em lo lắng như thế nào đâu ạ, 2 tuần em mới dám thử quy, 2 vạch thật các mẹ ạ nhưng em chưa dám báo chồng sợ làm chông thất vọng. Được hơn 1t em đi khám thì lúc đó mới chắc chắn được, mừng lắm lắm luôn ây ạ

Giờ nằm nhìn bé con của em ngủ trong niềm vui tột cùng, ông bà cưng lắm, cuộc sống gia đình cũng trở nên nhẹ nhàng hơn nhiều. Gì thì gì giữa vợ chồng cũng phải có đứa con gắn kết. Chờ con bé cứng bỏ bú em lại uống sữa ong chúa tiếp biết đâu lại cho nó thêm đứa con hihi.

Mẹ nào cần hỏi thêm nếu muốn có bé thì nhắn tin e trả lời cho nhé, be đang nhỏ nên chông em không cho nghe điện thoại và lên mạng nhiều, chỉ mong gia đình nào cũng được hạnh phúc,ah số điện thoại em đây 0909648179. Em đi cho bé nhà em bú tí đây ạ