Chào các Mom, mình là thành viên mới, hôm nay là ngày thứ 11 sau iui của mình, tâm trạng cũng háo hức mà cũng lo lo các mẹ ạ, chưa dám thử que luôn, nhưng có mấy dấu hiệu mà mình kb là dấu hiệu của bầu hay là dấu hiệu của ck mới nữa, mình iui đc 2 ngày thì ngực bắt đầu căng và tức tức, những ngày sau đó thì đầu ti đau, cảm giác về ngực từ ngày 2 sau iui, đến ngày hn vẫn như vậy, kích thước ngực cũng to hơn, mình mới đo thân nhiệt từ ngày hôm qua (Ngày 10) buổi chiều lúc 15h30 minh đo thì thaanh nhiệt là 37,3 độ, đến tối thì xg còn 36,5. sáng này mình đo thì vẫn là 36,5, buổi chiều mình vừa đo lại thì lại lên 37.2 độ, thân nhiệt kb có ok k vậy các mẹ, 3 ngày gần đây mình bắt đầu mỏi lưng nữa, sáng tỉnh giấc thấy buốt buốt, dậy khỏi là chỉ còn mỏi vs đau lưng thôi, bụng thì cứ tưng tức từ sau khi làm iui. nữa là mình lại đi tiểu đêm, mọi khi ngủ phát đến sáng, giờ phải đi tiều 2-3 lần í, có mẹ nào có dấu hiệu giống mình không cho mình tý động lực để test que với nạ, thấy vừa mừng vừa lo, vì mình mong con 9 nặm nay rồi, năm nay mình 31t.