Em chào chị em ạ,

Chẳng là vợ chồng em đang mong em bé, thế nên tháng trước em tính ngày rụng trứng là 27, nên vợ chồng em quan hệ ngày 24-26-28. Sau đấy thì em mong quá nên sau 3 ngày thử 1 que, 5 ngày thử tiếp đều là 1 vạch. Em nghĩ chắc ko có nên cũng ko mong đợi gì nữa.

Mấy ngày trước ngày kinh nguyệt của em ra nhiều dịch, em nghĩ sắp có kinh nhưng đến hnay e đã trễ kinh 10 ngày. Tại đúng ngày kinh nguyệt thì e sang nước ngoài, đổi khí hậu đột ngột, e nghĩ vì cơ thể mệt mỏi nên chậm kinh, thử que vẫn lên 1 vạch.

Nhưng mấy hôm nay ngực em đau tức, nhất là phần đầu ti, rất sợ ai đụng vào vì đau. Bụng dưới rốn cứ liên tục râm ran đau, thỉnh thoảng nhói lên. Da mặt em liên tục bị rôm sảy. Đặc biệt là em ăn uống thất thường, có lúc e ko muốn ăn gì, thi thoảng tự dưng cực thèm cái gì thì em ăn rất rất nhiều. Em cũng trở nên nhạy cảm, dễ khóc hơn trước.

Em lo quá, hiện đang ở nước ngoài nên em chưa đi khám được. Chị nào có kinh nghiệm như em ko ạ?

Trước em có bạn cũng có triệu chứng khá giống em bị thai ngoài tử cung nên em cũng hơi hoang mang.

Em cảm ơn mng nhiều ạ