Sang năm mới chúc nhà mình luôn hạnh phúc, luôn tràn ngập tiếng cười và cho dù gặp phải khó khăn nào cả nhà cũng cùng nhau vượt qua nhé :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:

Năm Tân Mão là năm tốt, mình chúc :LoveStruc::

Các mẹ tồn kho sớm khăn gói dọn sang nhà mang thai:66::66::66::66::66::66::66::66::66::66::66::66::66::66::66::66::66:

Các mẹ bầu bí đón các bé ngoan bình yên về trong vòng tay yêu thương của ba mẹ :Rose::Rose::Rose::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss:

Các mẹ đang tạm ngưng thì sớm phục hồi sức khỏe để còn hăng say chiến đấu:96::96::96::96::96::96::96::96::96::96::96::96::96::96::96:

Các mẹ đang trong chiến dịch thì vui xuân ko quên...nhiệm vụ :Battin ey::Battin ey::Battin ey:

Mẹ con Susu lì xì cho mỗi mẹ trong nhà một cành hồng may mắn nhé, muốn gì được đó, muốn trai có trai, muốn gái có gái, muốn sinh đôi có sinh đôi hehe

:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:

Link cũ nhà mình đây ạ: http://www.webtretho.com/forum/f90/dau-hieu-co-thai-p14-ca-nha-lam-1-cuoc-tong-tien-cong-noi-day-mua-xuan-2011-2v-ngap-tran-nam-moi-vui-ve-binh-an-656204/