Nhà mình đã lên tầng cao quá mà các mẹ không có ai về xây nhà mới nên mình mạn phép xây tầng 36 cho các mẹ đang mong con yêu vào đây chia sẻ nỗi niềm và dấu hiệu có thai :x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x.

Tầng 36 số đẹp 9 nút :), mình cầu chúc cho các mẹ đang ngày đêm mong ngóng con yêu Mai_yeu, Huyenthoa,Biin_xinh, Mebeshu_87,Huongdat2802, BABY-OLD, Susu_suhao_2012, Herbowl, Babydeer, Scarlet_8 , Huongsea, MENGOCKHOI Kixu1986, Lannpk, Mimixuxi , Meo_luoi86, Chip2011,Coupon, O_mai_mo, Meomup310, Medongdong2012 Mecun1905, Beyeu_88 (mebebin_2012), YURINGUYEN, lan.hoa05, Bebum11111, Lina4ver, Cuonlo, Salemtim862003, Bicua , TelexaNgoc, Hannia, Happy_smile , Blurose79, Nxinh2004, Yaolouni
các mẹ mới gia nhập nhà DH
mau nhìn thấy que 2v.

Chúc các mợ bầu to bầu nhỏ nhà mình Nhatnga19, Mexuxi85, Katieneo, hh1503, Ann87 , Mevabe82, Hopeis2012, Kokubu-karin, Heo_me_xinh, Luna89, Hunganh12122005, Mekittyty, HYC Chuotlylom, Cavang, , Mebeoliu, Voiucachia, Mexuxi, Koiiok, và nhiều mẹ mình không nhớ tên luôn bình an mạnh khỏe suốt 9m10d. Chúc các mẹ sắp nhảy ổ vượt cạn an toàn, mẹ tròn con vuông. Đặc biệt gửi lời chúc đến chị Mehuuduy, cố gắng giữ gìn chị nhé, những ngày nằm viện sẽ qua rất nhanh và chị sẽ được ôm Audi Q7 trong tay. Chúc 2 mẹ con chị vượt cạn an toàn, mẹ tròn con vuông
:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x

Chúc cho các bé yêu nhà DH bé Kem, bé Chip, bé Audi, anh Chivas, anh Sumo hay ti chóng lớn, ăn ngoan ngủ ngoan, tăng cân vượt chuẩn cho mẹ và bà vui lòng
=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

Và không quên chúc mừng các mẹ vừa thử que lên 2v, chúc các mẹ sớm nhìn thấy con yêu vào tổ an toàn, mau có tim thai , niềm vui vỡ òa, hết mọi lo lắng ;;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;)

Link nhà cũ đây Dấu hiệu có thai (Tầng 35) - Hạnh phúc vô bờ, thử que 2 vạch, hân hoan chào đón, bé rồng xinh yêu!!!