:Sad:chào các mẹ , em rất thích đọc bài của các mẹ, các mẹ giúp em với. Em lấy chồng được hơn 3 tháng rồi , vợ chồng em ko dùng biện pháp gì, cứ thả cửa vì chồng em ko thích dùng bao, nên em cung chua biết cái bcs nữa. vc em mong có em bé lắm hai tháng trước em luôn thử que nhưng ko thành công nên tháng này em ko muốn dùng QT nữa sợ thất vọng lắm các mẹ ơi, nhưng sao từ hôm vc em Qh đên giờ em thấy thi thoang hay buồn ngủ, hay xì hơi lắm , dạo này em ít ra dịch lắm , luôn khô các mẹ ạ, gần đây nhất vc em Qh nhưng sao của em khô lắm em cũng ko hiểu tại sao lại thế, bụng dưới của em thờigian này thi thoảng lại nhói đau ( nhói lên khoảng 1 giây thôi ), ngày mai là em có kinh theo dúng chu kỳ ( tháng trước em có kinh vào ngày 17/12 ) nhưng đầu ti em thi thoảng nhói đau thôi ( ti em có cương to hon ) nhưng chưa có dấu hiệu gì là có kinh cả. Em lo lắm , mong có em bé vô cùng, Các mẹ ơi cho em lời khuyên với. À từ hôm quan hệ dưới lòng bàn chân em cứ đau nghia la sao các mẹ nhỉ ? các mẹ giúp em nhéệm cảm ơn các mẹ.