Chào các mẹ, các chị,

Mình là thành viên của webtretho cũng được một thời gian rồi nhưng chỉ vào các diễn đàn để đọc và tìm hiểu thông tin thôi. Hôm nay mình mạo muội lập topic này để chia sẻ với mọi người một vấn đề mà từ lâu nay mình băn khoăn. Mình cũng đã lấy chồng được gần 2 năm rồi mà vẫn chưa có baby và cũng chưa bít nguyên nhân do đâu. Mình cũng có đi khám vài lần (cũng đã làm một vài xét nghiệm, chụp vòi trứng, xét nghiệm máu, uống clomid một chu kỳ kết quả đáp ứng thuốc tốt) nhưng cũng chưa có kết luận cuối cùng là gì cả. Chu kỳ kinh nguyệt của mình ở khoảng 34-37 ngày (k biết có bị coi là bất bình thường không), nhưng có một điều kỳ lạ là tính từ ngày mình tự dự đoán là rụng trứng (mình theo dõi dịch âm đạo, khoảng ngày thứ 18-22 của chu kỳ) sau đó mình sẽ bị đau ngực ngay cho đến ngày của kỳ kinh tiếp theo là hết ngay (tình trạng đau ngực này kéo dài khoảng 2 tuần = 14 ngày). Mình băn khoăn k bít như vậy có bị bất thường k, bởi vì thường khi mình thấy đau ngực như vậy thì rất khó khăn trong sinh hoạt vợ chồng, k có cảm giác ham muốn vì bị đau ngực :Sad:. Và mình cũng k biết có phải là nội tiết của mình có vấn đề j k nên mới có hiệu tượng đau ngực đó và đến giờ vẫn k đậu thai, mặc dù mình cũng dự đoán được ngay rụng trứng (căn cứ vào dịch âm đạo). Có mẹ nào giống như mình k hay có lời giải đáp nào cho những băn khoăn của mình xin hãy giúp mình giải tỏa thắc mắc này. Nhiều lúc mình thấy rất buồn. Giúp mình với nhé. Cảm ơn các mẹ rất nhiều.