Các mẹ ơi em lo lăng quá . Em sn 89 lấy chồng được 9 tháng rồi mà chưa có tin vui. khi lấy được 6 tháng mãi chưa có bầu , em đi khám và phát hiện mình bị đa nang buồng trứng , em rất hoang mang . Nhưng được mọi người giới thiệu đến bác sĩ Ngọc đường Vũ ngọc phan để chữa bệnh .qua đó khám bác sĩ bảo đợi đến ngày QKD thì qua kích trứng . sau khi uống thuốc kích trứng ngày thứ 11 của chu kì kinh em đi siêu âm trứng thấy có 1 nang noãn kích cỡ 19mm . Bác sĩ dặn về 2vc qh bình thường 2ngay/1 lần . Nhưng khổ thân oxa em ngày thứ 16- 19 của chu kì kinh oxa em bận đi công tác nên dành tiu ngỉu :(. giờ thì đã 31 ngày của chu kì kinh rùi . em lo lắng và hồi hộp quá , ko biết tháng này em có tin vui hay không nữa ( note : ngày kinh đầu 23/1 ). Rất mong các mẹ có kinh nghiệm chia sẻ với em với . Vì 9 tháng nay em cứ hồi hộp rùi lại thất vọng .Ngày con gái kinh nguyệt của em đều , nhưng kể từ khi lấy chồng chắc do áp lực từ nhiều phía và do tâm trạng của bản thân nên kinh nguyệt ko đều . bùn quá ko biết mai em thử liệu có kết quả chưa các mẹ nhỉ ?