Em thành viên mới xin chaò các mẹ. Chúc các mẹ sớm 2v và thuận lơi 9t10. Em theo dõi diễn dàn nhà mình cũng được mấy tháng rồi, mỗi lần là theo dõi một tiêu đề khác nhau. Nhưng bây h tìm mãi ko thấy tiêu đề nào mình cần theo dõi, nên em mạo muội lên đây xin ý kiến các mẹ có kinh nghiệm và quan tâm ạ. Tình hình của em như thế này ạ. Em lâý chồng được 4thang rồi mà chưa có tin gì cả.kinh của em ko đều, tháng vừa rồi em bị chậm kinh đến tân 14 ngày hic, lúc đó tưởng có bầu, thử nhiều que thì 1v, về sau 2 que thì 1đâm, 1 mờ, cứ nghĩ có con yêu, ai ngờ đến ngaỳ 14 em bị ra máu đen, lúc đó đọc diễn đàm thì có chị bảo cũng như thế là sẩy thai non, em sợ quá gọi chồng về đưa đi khám , Bác sỹ cho siêu âm đầu dò, thử máu kết quả là em bị tắc kinh còn bị viêm âm đạo nữa, điều trị 2 hôm, còn 1 hôm em bận ko đi được, bác sỹ bảo về ăn tết xong lên soi trứng để căn nagyf trứng rụng, nhưng tết về quê ăn tết thấy mọi người ai cũng hỏi "có gì chưa" thấy suất ruột quá, còn nhiều người mách cắt thuốc Bắc nhà thầy lang My uống là sẽ có, có con bé cưới cũng em nó 3thg ko có bầu nó cắt uống bây h đang có bầu rồi. Còn bác cạnh nhà có con dâu 2 năm ko có, vì chị ý chữa trong Nam nên lâu thế mà ko có gì, Bác ý suất ruật nên cắt thuốc Thầy My gửi vào cho chị ấy, Bây h chị ấy có thằng cu kháu khỉnh lắm, còn rất nhiều người...Hôm 2vc lên HN có ghé qua nhà thầy xem sao, thì thấy có mấy người đang chờ khám,Phòng khám nhìn rất hiện đại sạch sẽ, có máy quay gắn khắp nơi, mà thầy còn rất trẻ, mọi người khám bệnh đều được lưu trữ thông tin bằng hệ thống máy tính cả bản cứng và mền, được xép theo tháng khá chuyên nghiệp và nhìn thầy khám bệnh rất vui tinh, em được khám máy đo kinh lạc trước, sau đó được thầy bắt mạch (mà em nghe nói thầy bắt mạch rất chuẩn ai vô sinh thầy nói ngay,), Thầy bảo em bị viêm âm đạo hic đúng thật em ko nói ra đâu nhé, rồi em kể một số vẫn đề gặp phải thày kê 5thang thuốc có 350k uống 10 ngày,Em hỏi uống hết thì bốc tiếp được ko ạ, thầy bảo uống hết đi nhỡ lúc đấy có thai thì xao :) (làm em mừng thầm). Ko biết có mẹ nào lầy thuốc của thầy ko cho em biết kết quả với ạ, mấy ngày nay em cú nhấp nhổm ko yên ạ.:(. Em rất cám ơn các mẹ đã đọc bài của em và góp ý cho em ạ. Chào thân ái.....@};-