Hello các mẹ và các bạn sắp là mẹ nữa !!Hic như chủ đề, chắc là có rất nhiều bạn đang giống mình cũng đang trong trạng thấy đầu đầy ắp những câu hỏi.

Chu kì mình thường 30-32 ngày, hôm 04/08 vừa rồi thử que RT lên vạch 2 đậm hơn là xxx ngay trong đêm và thêm 1 hôm sau nữa.

Nghe bảo 7 ngày là có kết quả rồi nên lót tót đi mua que thử thai :)) mà có 1 vạch thôi.

Xong tự an ủi chắc mình thử sớm quá, lên mạnh đọc tìm hiểu 1 đống triệu chứng mang thai rồi tự biên tự diễn coi mình bị cái nào mà buồn thay mình chả có cái triệu chứng nào cả hehe

Chỉ có hơi đau lưng và ẩm ướt. Tự nhiên thấy cũng hơi buồn và hoang mang 1 tí, mà hem biết tâm sự với ai. 

Mặc dù mới thả có 1 tháng và tự bảo ko đc gây áp lực ko đc trông mà vẫn cứ ngóng các mẹ ơi. Nôn nóng thử que chít đi được. Chu kì kinh mới có thể vào ngày 16-18. Nên h vẫn còn hóng đít lót dép coi có chu kì mới hay ko. 

Mà sao thấy 1 vạch cũng hụt hẫng ghê nơi, mấy mẹ mà chờ vài tháng, 1 năm chắc phải hụt hẫng ghê lắm nhỉ, mình biết chuyện mình chỉ là hạt cát thôi nhưng cũng hơi buồn hiu hiu