Nhà cũ đã trên 150 trang rồi mà chưa ai xây nhà mới cả... để Smod2 phải nhắc nhở chị em mình rồi kìa :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc: Thôi sáng nay chị xây nhà mới luôn, để lát các em có nơi trú mưa, trú nắng nhé :Rose::Rose::Rose:

Sang tầng 110 rồi, chúc nhà mình luôn trọn vẹn niềm ước mơ, ai chưa 2v thì chóng 2v, mẹ khỏe con ngoan, cả nhà cùng bình an, hạnh phúc:Rose::Rose::Rose:

Chúc mẹ con light ah, avacado, heoconjapan, metuongminh,gnart0912, mychau, utcung, Kẹo bông, Kid..... cùng các bé đang mang thai khỏe mạnh, bình an, hạnh phúc :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:

Chúc baileys cùng các bé nhà mình chuẩn bị vượt cạn an lành, mẹ tròn con vuông....Bình an trọn vẹn các em nhé...:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss:

Chúc các bầu to, bầu nhỏ nhà mình vạn điều tốt lành, vạn điều như ý:Rose:
:Rose::Rose:

Chúc các thiên thần tí hon nhà mình ti ngoan, chóng lớn, đẹp trai, xinh gái và luôn là niềm khao khát của mọi người :Rose:
:Rose::Rose:

Dành riêng tầng 1 cho các bạn đang mong 2v, kiss86, Duyennguyen, sweet, mẹ Trà My, Soăn, Hà Việt, Hallokitty, Moonhn và tất cả các bạn đang mong 2v...:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:

Mong rằng sang nhà mới, nhà mình sẽ có thật nhiều niềm vui mới các bé nhé :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::Rose::Rose::Rose::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:

Link nhà cũ đây nhé cả nhà:Rose:
:LoveStruc::Rose:

http://www.webtretho.com/forum/f90/chia-se-va-mang-thai-cung-me-uyen-my-tang-109-chin-thang-muoi-ngay-me-tron-con-vuong-rong-con-no-nuc-bam-duoi-nhau-ve-829600/index153.html