Các mẹ ơi cho em hỏi một chút ạ. Tự nhiên 2 tháng nay rồi em ko thấy QKĐ. Khi chậm được 5 ngày và 16 ngày thì em đã thử 2 lần nhưng ko thấy gì. Sau đó, nghe lời mẹ Uyên My, cái hôm thấy có dịch ra trong trong dài dài là em XXX. Từ đó đến nay là 20 hôm rồi. Em ko thấy trong người có gì lạ cả, mà có thì cũng là em dạo này hay bị stress thôi. Đầu ngực có nhói nhói.

Hôm nay em thử 2 que liền thì thấy 1 vạch đậm (control line) và vạch kia thì nhìn rõ lắm nhưng mờ hơn vạch thứ nhất. Em đọc lại hướng dẫn sử dụng thì thấy bảo là 2 vạch phải rõ bằng nhau, hoặc vạch 2 phải đậm hơn thì mới là có thai. Còn giống như của em thì là dấu hiệu sắp rụng trứng trong 24h nữa chứ không phải là có thai.

Vậy có mẹ nào đã từng thử và thấy kết quả như em chưa ạ? Có phải que thử thai thử luôn được cả rụng trứng ko ạ? Em cũng ko biết như thế nào nữa. Nhưng có vẻ là chưa có gì thật :Sad: hichic. Mà sao em chậm lâu thế ko biết :Worried:

Các mẹ giải đáp giúp em với nhé :Smiling: Em cảm ơn các mẹ nhiều ạ :Rose::Rose::Rose: