Chào cả nhà , có mẹ nào đang theo dõi tại pk bác Hân không ạ ? có thể vào tư vấn và tâm sự về chuyện mong chờ con yêu với mình . Vk ck mình cưới thang 5/2015 , khi cưới về , vc mình thả luôn , tại mong muốn có con , nhưng mình không nghĩ việc có con lại khó khăn đến vậy . 2 tháng sau không được , là mình ra bác Hân siêu âm canh trứng liền , bác nói khám phụ khoa và siêu âm trứng to , đẹp , còn xn tinh dịch đồ của ck thì kết quả A=5 , b= 35 , bác nói như vậy thì cũng được , chứ không sao , thế là mình hi vọng , do kinh nguyệt mình dài , nên cũng nóng ruột lắm , co lúc định từ bỏ rồi , nhưng nghĩ lại thì lại kiên trì . Mình theo dõi cũng được 6 , 7 chu kỳ , nhưng vẫn không có . Bác hẹn tháng 5 khi nào có kinh thì ra chụp phim vòi trứng , coi thế nào ? Nhưng 2 vc mình muốn đảm bảo hơn , nên đã ra bệnh viện Tw Qtế Huế để khám luôn , mình khám phụ khoa , siêu âm , chụp phim , kết quả thông và bình thường , nên mình cũng mừng lắm . Còn ck thi tinh trùng hoi yếu thôi , nhưng không sao , bác sĩ cho toa thuốc bổ về uống , nếu 3-4 tháng sau vẫn không có thì có thể làm IUI cho nhanh có . Mình đem kết quả về bác Hân , và bác cũng tư vấn y vậy . Có mẹ nào khám ở bác hân và có trường hợp như mình không , co thể tư vấn cho mình với , mong các bạn , gia đình mình mong con yêu lắm , :((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((