Chào  cả nhà thân yêu. mình là Bảo Lâm hiện đang làm về dinh dưỡng( chăm sóc sức khỏe chủ động) tại tp Hải Dương.

khi đến với nhóm dd Lâm có vấn đề bệnh lý tiểu đường tuýp 2 phải uống thuốc và kiêng ăn hàng ngày. Nhiều lúc ăn uống ko kiểm soát được lượng tinh bột đường trong mỗi bữa ăn là những lúc đó dường như mình thấy tử thần gõ cửa bản thân rồi. tôi rất sợ, cũng đã tìm hiểu thông tin rất nhiều, cũng đã rất cố gắng lựa trọn thực phẩm tốt cho bản thân. không chỉ vậy tiểu đường đã đành rồi, lại thêm cái bệnh đau nhức xương khớp nữa cơ chứ.

vậy là bản thân lại phải sắm cho mình đống thuốc khiến bản thân phát ngán,sinh thêm nhiều suy nghĩ mệt mỏi. Bệnh càng ngày càng nặng. :(

cho đến ngày tình cờ Lâm được người bạn chia sẻ giải pháp ăn uống lành mạnh.

Lâm nói Lâm tốn nhiều tiền của rồi giờ bạn lại có cách gì mà giảm dc bệnh tình của mình thì mình mang ơn bạn rất nhiều.

Bạn đó nói đơn giản chỉ là do ăn uống " Vạn bệnh vào từ miệng"

uh thì mình cũng thấy đúng, nhưng việc quan trọng là ăn uống ra sao. bình thường Lâm tìm hiểu về ăn uống rất tốt. chẳng lẽ vẫn sai.

Bạn Hỏi Lâm sáng ăn sáng với những thực phẩm nào, trưa ăn với những thực phẩm nào

một loạt câu hỏi ăn uống ra sao.

Lâm bảo sáng ra con cái cho tiền thì vẫn đi làm có bát phở cá, hôm thì cái bánh mỳ, nhưng ăn ít cơm lắm.vậy đó

thế mà bạn Lâm vẫn bảo sai. để mà nói câu chuyện của Lâm ra đây thì quả là dài.vậy cho phép Lâm vào thẳng vấn để câu chốt về sao giữa 2 người noois chuyện ah.

Bạn chia sẻ rằng bạn làm dd cho cty herbalife.

Nghe tới đây thì mình cũng nghe nói nhiều rồi, đó là sp thực phẩm chức năng. Lúc đầu trong đầu không muốn cho lắm, nhưng ko hiểu sao đầu mình lại đánh thức mình nên thử 1 lần. Dù sao cũng đủ bệnh sắp đi rồi , tranh thủ có gì ngon hay len lỏi cơ hội thì Lâm thử hết.

Vậy là Lâm bắt đầu chập nhận để cho Bạn ý Trao sản phẩm, và còn bắt mình học về ăn uống lành mạnh , cùng với các hội viên của bạn ý. các bạn biết đấy mùa dịch mà có dc đi đâu đâu. học qua zoom...

và từ đó Lâm dùng sản phẩm hết 1 tháng thấy được sự thay đổi hoàn toàn bất ngờ. lượng đường huyết luôn được kiểm soát tốt từ 8.5mmhg đưa được về 6.7mmhg.

Lâm lúc đó rất mừng, không riêng mình mà cả con cháu cũng mừng thay khi thấy kết quả tuyệt vời đó. chân tay xương khớp giảm dc cả đau nhức ...rồi Lâm tiếp tục Theo học

và dùng cho đến ngày Lâm cũng trở thành thành viên của cty và cũng đã và đang lan tỏa đến rất nhiều người có Bệnh giống mình để họ hp hơn.

Vậy đó tôi lại trở thành HLV Dinh Dưỡng và đã mở cho mình đội nhóm tại nhà ko tốn phí thuê mặt bằng gì cả.

cả nhà quan tâm vào zalo :0965.931.536 mình tư vấn thêm

thực tế là được chính những hội viên từ moi miền dùng có kết qua chia sẻ ạ

hình ảnh