Các Bố/Mẹ thân mến!

Hiện nay mình đang thử nghiệm chương trình dạy Tiếng Anh Look, Hear and Say tại Phố Trung Hòa và có 2 lớp, một lớp level tương đương với lớp 1 bên Mỹ và lớp còn lại là trình độ tương đương lớp 2 bên Mỹ. Chương trình học của mình kèm theo các kỹ năng như một số cách giải toán Mỹ, khoa học (science), kiến thức xã hội (social studies), trình bày (presentation), thủ công (craft art), giao tiếp (conversation)....để các bạn nhỏ cảm thấy thích thú tiếp cận bài học nhanh hơn . Ngoài ra, chương trình còn có 1 buổi/1 tháng dã ngoại cùng thầy giáo nhằm giúp các bạn nhỏ áp dụng những gì đã học vào thực tệ Chương trình được thực hiện bởi một Thầy giáo người Mỹ gốc Viêt. Thầy cũng đã có kinh nghiệm dạy ngoại ngữ cho các di dân mới sang Mỹ cũng như cách thức hòa nhập văn hóa .

Vì đây là chương trình thử nghiệm nên mình không tuyển nhiêu. Lớp level 2 hiện nay mình đã có 5 bạn, mình chỉ tuyển thêm 3 ban. Lớp level 1 mình đã có 3 bạn, mình cần thêm 5 bạn. Mình rất mong các Bố/Mẹ đưa con đến học thử 1-2 buổi xem có phù hợp không (học thử mình không lấy tiền)

Nếu Bố/Mẹ nào quan tâm thì Pm cho mình nhé! hoặc phone số 04-62936079

P.S Mình nhờ Mod đừng xóa hay đừng khóa topic nay của minh nhé . Mình chỉ muốn thử nghiệm phương pháp này với trẻ em xem có thành công không và cuối cùng mong mang lại lợi ích cho cộng động

Xin cám ợn