Sắp tới nhà em chuyển về Gò Vấp nên đang muốn tìm trường mầm non cho con gái 4 tuổi ạ! Nấm nhà em thì đã đi học từ năm ngoái rồi nhưng vẫn còn khá nhát, rất là ngại tiếp xúc với người lạ luôn, gặp ai không quen toàn núp sau lưng mẹ. Người ta nói cứ cho đi học là con dạn hẳn lên nhưng con em thì lại chẳng có tiến triển gì, ngoài học mầm non ở trường em còn cho con học thêm tiếng Anh ở trung tâm nữa, chủ yếu để con làm quen với ngoại ngữ và bớt nhát hơn thôi mà cũng chẳng cải thiện là mấy. Em nghĩ chắc do không hợp trường rồi ạ huhu.

Giờ chuyển nhà nên em muốn tìm trường mới cho con luôn nhưng lạ nước lạ cái nên vẫn chưa biết cho bé đi học ở đâu thì ổn. Nay lên đây hy vọng các mẹ chỉ giùm em trường mầm non song ngữ nào ở Gò Vấp có không gian rộng, giáo viên nhiệt tình, chịu khó giao tiếp với bé để bé đỡ nhát hơn và tiếng Anh cũng tốt lên với ạ. Học phí thì em mong muốn tầm 14 triệu đổ lại thôi, nếu hợp thì trong tương lai sẽ đầu tư mạnh tay thêm hihi. Các mẹ có kinh nghiệm cho con học trường song ngữ tại Gò Vấp tư vấn giúp em với nhé. Em cảm ơn nhiều lắm luôn!