Trước hết chúng ta nên cảm ơn chị Vy (chị Teucom) đã nhiệt tình giúp đỡ chúng ta tổ chức thành công buổi chia sẻ. Hội trường và projector, màn chiếu đều là nhờ chị Vy giúp đỡ tổ chức hết đấy ạ.

Cũng rất cảm ơn anh Tuấn đã nhiệt tình tham gia chia sẻ cho mọi người các kinh nghiệm quý báu.

Cuối cùng là cảm ơn tất cả mọi người đã nhiệt tình ngồi nghe suốt gần 3 tiếng đồng hồ.

Còn khoản phí mọi người đóng góp tổ chức ngoài phí thuê hội trường, âm thanh, còn lại 500k chị Teucom gửi lại thì em với a Tuấn sẽ lấy khoản tiền này mua sách tặng thưởng cho cháu nào thi đỗ ạ, miễn sao là nằm trong box GD mình là được ạ.

:Laughing: sory mọi người bài cuối e nhớ nhầm để bài, ko phải là hình bát giác đâu ạ, vẽ sẽ ko ra đâu ạ.

đề đúng nó phải là hình lục giác và về nhà mọi ngừoi có thể vẽ lại theo hướng dẫn của em là cắt ghép giải đc thôi ạ.

Ngoài ra thì có gì mọi người có thể đóng góp ý kiến để lần sau box mình tổ chức được tốt hơn. Những lần sau mọi người cũng có thể tự tổ chức với việc học môn Văn hay TA gì đó giúp các cháu.

Một lần nữa, xin chúc các cháu nhà anh chị thi tốt ạ.