Đã có kết quả của vòng 1.

http://kinderworld.net/kinderworld/kw/newsvn/listnews.php?cid=200&mcid=203

Tôi cũng muốn chia vui cùng mọi người các em học sinh thân yêu của tôi Hoàng Minh Tuệ, Cao Hải Nam, Vũ Phúc Hoàng,... đã đạt giải Platinum, cùng các em khác cũng đã đạt huy chương. Tôi rất tự hào về các em. Có thể trong diễn đàn này cũng có phụ huynh của các em đã đạt giải, tôi cũng xin gửi lời chúc mừng đến các anh các chị và các cháu.

Tất cả các em tham kì thi đều thật tuyệt vời, dù có đạt giải cao hay không, các em chắc chắn đã có những nỗ lực nhất định. Và các em hãy vui lên vì điều đó.

Thực sự là tôi cũng đang rất vui, nếu như được mọi người ủng hộ, tôi xin sẵn sàng chia sẻ miễn phí cho tất cả các em, các vị phụ huynh 1 bài giảng về chiến thuật làm bài thi, chiến lược ôn thi sao cho hiệu quả, chuẩn bị để làm sao học sinh có “phong độ” tốt nhất, sử dụng nháp 1 cách hợp lý, quản lý thời gian và câu hỏi, các thủ thuật làm bài, v...v… và đặc biệt là phương pháp học tập môn toán.

Đó cũng là bài giảng tôi đã giảng dạy cho các em tại lớp của thầy TP, mà các em học sinh của tôi đã áp dụng nó làm bài thi một cách hết sức hiệu quả.

Tôi sãn sàng chia sẻ những kinh nghiệm, kiến thức của mình cho các em cũng như bất kì ai quan tâm. Nếu được tôi cũng rất mong các thầy cô giáo khác trong diễn đàn cũng nhiệt tình cùng chia sẻ cho các em những kinh nghiệm của mình. Tôi nghĩ đó cũng sẽ là những kinh nghiệm rất tốt để giúp các em học tập.