Các mom thân mến,

Nhận thấy tranh dần dần là nhu cầu làm đẹp cần thiết trong ngôi nhà của chúng ta, em lập topic này để cùng nhau trao đổi để các các mẹ có bức tranh ưng ý treo trong ngôi nhà của mình, vừa thỏa chí " thưởng thức"+ "đẹp". Em thì chuyên môn về tranh chép các thể loại thôi. Và hiểu biết của e không phải trên góc độ một "tín độ của nghệ thuật" mở mồm ra là nói thuật ngữ nọ thuật ngữ kia " thiếu sáng, thiếu tối..." mà e chia sẻ trên góc độ là một người tiêu dùng đi đặt tranh như các mẹ, e tiếp xúc với những khách hàng bên Châu Âu họ có nôi về art lâu rồi, dần dần cũng ngấm một tẹo.Và cũng vì là người phải đi đặt tranh nên hiểu tình trạng tranh ảnh ở Hà Nội , để các mẹ tránh những đáng tiếc vơ về những thứ lởm khởm làm " hạ thấp giá trị" căn nhà mà các mẹ tâm huyết. Và cũng để tránh hiểu lầm (mà e rất ngại, là e mở topic để câu view, nhận đặt hàng...) em thông báo trước là e không nhận đặt hàng của ai nhé. Topic share thông tin cởi mở chân tình,

Các mẹ có thể post ảnh view của chỗ cẩn treo tranh và view tổng thể lên, chúng ta cùng trao đổi để cùng tìm ra bức tranh phù hợp cho vị trí ấy.

Lưu ý là mang mẫu đi đặt chị mất công chúng ta một chút thôi chứ ko đắt hay rẻ ... đâu mà được bức tranh theo ý.