Mình lập ToPic này với mục đích cung cấp thiết kế bản vẽ sơ bộ cho các mẹ.

Các mẹ càng ghi chi tiết thì mình càng thiết kế cụ thể và chính xác nha.

Hôm qua mình cũng đã lập ToPic này và TOPIC cũng đã hoạt động thì bị "chuyển tiếp" vào mục "k/n thiết kế và xây nhà".Mình cảm thấy vô cùng "hụt hẫng".

Mình có ý kiến thế này rất mong được MOD đọc, xem xét trước khi "chuyển tiếp".

1/ Topic của mình cung cấp bản vẽ thiết kế sơ bộ cho mọi người, không phải là topic thảo luận về các kinh nghiệm khi thiết kế xây nhà mà gộp chung vô làm một với các Topic khác.

2/ Topic "k/n thiết kế và xây nhà" do anh Sonkts phụ trách, mình không muốn lấn sâu vào vì đó là Topic của anh ấy

3/ Nhu cầu thiết kế bản vẽ sơ bộ rất quan trọng và nhiều người cần, vì vậy việc tạo thêm 1 TOPIC nữa để giúp đỡ mọi người không có gì là sai hay quá lan man cả, mình muốn phụ trách và gây dựng TOPIC này ngày một phát triển hơn.

4/ Việc cung cấp cho các mẹ 1 bản vẽ tham khảo đã có sẵn thì khá đơn giản và dễ, có thể lên google tìm cũng ra, nhưng việc thiết kế ra 1 bản vẽ sơ bộ cũng với kích thước và nhu cầu chủ nhà thì cũng mất không ít thời gian và cân nhắc trong việc thiết kế.

5/ Điều cuối cùng là mình rất mong TOPIC này được giữ nguyên và hoạt động bình thường.

Rất mong được các mẹ ủng hộ