Chả là em chuẩn bị sửa lại tổ ấm của em . Nhà này em vừa mới mua lại diện tích nhỏ thôi nhưng cũng đủ để hai vợ chồng ổn định :) . Phải cái là căn nhà cũng cũ quá rồi mấy cái cửa thông phòng và cửa vệ sinh bằng gỗ thì mục nát, mối mọt nhiều lắm. Hiện nay nghe nhiều người nói dùng cửa gỗ công nghiệp nó đẹp lắm , cái loại phun phủ vơ nia ấy em cũng xem một lần rồi .

Em muốn hỏi các mẹ là có mẹ nào đã dùng thử chưa để tư vấn giúp em với vì em sợ nhất là cửa bị mối mọt thấm nước.:Straightf:

Em làm ở bên công ty Hàn Quốc về sản phẩm quần áo nên có một chị cùng làm là nhà chị đợt vừa rồi cũng thay mấy cái cửa thông phòng và vệ sinh bằng nhựa cao cấp của Hàn Quốc cơ nghe báo khả năng chống cong vênh mối mọt , chụi nước rất là tốt . Kiểu dáng thì nhìn ngoài như cửa gỗ tiện đây có mẹ nào biết về dòng cửa này không tư vấn cho em luôn nhé . Em định chiều nay đi đến shown room của họ xem ở Trần Duy Hưng và ở 352 Giải Phóng nữa.

Em đang cần gấp lắm , mỗi lần về nhà đóng mở cưa kêu nghe ghê tai lắm , lại còn phải quét ở chân tường do mối nó ăn nữa:Crying: . Các mẹ tư vấn em nhanh nhé:Rose: