Cac chi oi em dang tuc gan chet Oxin nha em. Cac chi biet ko, 4/1/2005 chi ta bat dau den nha em lam, lam moi duoc 2 tuan keu nha co gio xin ve que, roi bao tu gio den Tet nha con nhieu viec nen xin nghi sau Tet moi len. Thay ba nay nhanh nhen em cung muon giu nen mac du lam moi 2 tuan em van tra het thang luong + 100.000 tien tau xe (ba nay do chu em o que gioi thieu len). Sau Tet mung 6 ba ta len, lam duoc 10 ngay lai xin di choi 1 ngay chu nhat, sang hom nay lai keu di sang Gia Lam de moi nguoi nha den du le tram ngo cho con gai vao 11/3 toi, roi den hom tram ngo lai ve truoc may ngay, roi lai den ngay cuoi...Em ko biet sau nay con nhung viec gi nua day. Du nghe toan nhung ly do chinh dang nhung em van tuc qua cac chi a. Hang ngay di lam bao nhieu cong viec bu dau ma luc nao cung ko lo lang viec nha, cu the nay thi lam sao em yen tam vi con em con be (moi 1 tuoi). Em ko hieu Oxin nha cac chi co nhu vay ko? Em met moi qua roi ma ko biet lam the nao vi kiem nguoi giup viec bay gio kho lam.