Các mẹ cho em hỏi kinh nghiệm chút, em về nhà mới nên mua giường mới và phải thay đệm mới 1,8mx2m (đệm cũ có 1,6mx2m). Từ trước tới giờ nhà em toàn dùng đệm kymdan, rất hài lòng với chất lượng, nằm rất mềm và êm. Nhưng giờ cái giường nhà em mua mới hơi thấp nên bắt buộc phải mua đệm từ 20cm trở lên. Kymdan giá chát quá, đệm thường là 17tr, đệm massage là 19tr, hichichihcihci. Em cũng có xem đệm Dunlopillo ở Xã Đàn rồi, các em ý bớt giá cuối cùng là 15% = 14,5tr (Duchess: 1,8mx2m). Mỗi tội có nhiều thông tin về Dunlopillo quá làm em cũng nhiễu luôn. Ở 75 Xuân Thủy thì nói bán giá 14tr cho loại Duchess đời mới (28cm), còn loại ở Xã Đàn là đời cũ chất lượng không bằng. Mình chẳng hiểu kiểu gì. Các mẹ nào nằm Dunlopillo rồi cho em xin chút thông tin với, nghe nói đệm lò xo Dunlopillo nhập khẩu vật liệu từ Anh Quốc, sản xuất tại Bình Dương, chất lượng tốt lắm, mẹ nào dùng rồi cho em xin 500 comment với. Chứ em thấy Kymdan nằm thích lắm, sợ đổi sang đệm lò xo rồi thì thất vọng chàn chề thì chít mất. Cám ơn các mẹ trước