Mình biết được combo sản phẩm Glan Moor nhờ một người em đi Hàn. Thời gian đó da mình khá nhạy cảm, mụn viêm và thâm vô cùng nhiều. Sau khoảng một tháng sử dụng tình trạng da mình được cải thiện rất nhiều. Mụn viêm và thâm dần biến mất. Tuy nhiên, mình vẫn duy trì sử dụng sản phẩm. Lần này mình đã thử lên Shopee và thấy được gian hàng chính hãng của Glan Moor mình đã thử đặt hàng và đây là kết quả sau hơn hai tuần chờ đợi.

Các em này được gói khá kỹ khi nhận hàng thì không bị móp méo, ngoài sản phẩm được đặt ra còn sản phẩm được tặng kèm được đóng hộp xinh vô cùng. Sau khi có những trải nghiệm chân thật hơn về các mẫu sample này mình sẽ chia sẻ thêm nhé.

hình ảnh

Đầu tiên là sữa rửa mặt, hộp và tuýp bên trong đều được thiết kế theo hoa văn của vân đá vô cùng sang trọng. Các thông tin về sản phẩm sẽ được in trên hộp và sản phẩm. Ngoài ra, bảng thành phần sẽ được in ngoài vỏ hộp và sắp theo thang điểm an toàn của EWG.

hình ảnh

hình ảnh

Khả năng tạo bọt của em này chỉ ở mức trung bình nên khi sử dụng sẽ không gây khô căng khó chịu trên da. Dạng foam nên khi apply lên sẽ thấy vô cùng dễ chịu và thư giãn, bạn sẽ thấy da sáng nhẹ sau khi sử dụng.

hình ảnh

Nước hoa hồng, thiết kế chai hình trụ bên ngoài với lớp bảo vệ trong suốt bên ngoài và lớp trắng sứ bên trong hạn chế tình trạng vỡ chai trong quá trình sử dụng.

hình ảnh

hình ảnh

Hợp chất toner dạng sánh lỏng chứ không quá lỏng giúp hợp chất không bị trôi tuột và thẩm thấu sâu vào da.

hình ảnh

Kem dưỡng da dạng Yaourt dễ dàng thẩm thấu sâu vào bên trong không gây cảm giác bí bách khó chịu. Đặc biệt, không gây bít tắc lỗ chân lông đồng thời tạo dựng môi trường hoàn hảo giúp da hồi phục trong quá trình điều trị và sau điều trị mụn.

hình ảnh

hình ảnh

hình ảnh

Đây là kết qua của quá trình chăm da của mình. Tuy không lưu lại tình trạng da trước khi nhưng tình trạng da hiện tại cũng sẽ cho bạn thấy được tình trạng khách quan nhất. Cảm ơn bạn đã dành thời gian để đọc bài viết của mình, hi vọng bài biết này có thể giúp ích gì đó cho bạn

hình ảnh

hình ảnh