Mình thấy nhiều gia đình rất vất vả khi có em bé thức đêm rồi ngày lăn ra ngủ. Mà khi ban ngày làm thế nào bé cũng kg chịu thức , cho dù các ông bố bà mẹ có vứt lăn vứt lóc hay bật to tivi rồi lôi ra tắm ..v..v.. bé vẫn ngủ khì khì:Smiling:.

Nhưng khi đêm đến lúc mà các nhà đã tắt đèn đi ngủ hết thì em bé mới thức dậy. Nhưng chỉ thức dậy kg thôi thì còn đỡ , nhiều bé còn khóc lóc gào thét lên :Sick:. Nhiều gia đình sợ quá còn kg dám sinh bé thứ hai nữa. Mình có một kinh nghiệm muốn chia sẻ với các mẹ để đối phó với các bé như thế này nhé

Các bạn ra hiệu thuốc mua loại thuốc ho :Sigh:( mình đang ở công ty nên kg nhớ tên chính xác) để tối mình về nhà lấy cái mẫu ghi cho chính xác vì cái này kg thể lung tung được.

Nhưng loại thuốc ho này của Pháp made in Frace luôn. chỉ định dùng cho trẻ sơ sinh các bố các mẹ cứ yên tâm nhé.

Cách dùng như sau: trước khi đi ngủ khoảng 9h tối các bạn cho bé uống 5ml chỉ mấy ngày như vậy thôi là bé quen giấc ngay.

Nhà tớ dùng thuốc ho này cho các con từ bé thấy rất ok. Tớ cũng mách cách này cho nhiều mẹ rồi kết quả rất khả thi đây

Các bạn cứ thử xem nhé:Smiling: chúc các bé mau ăn ngủ đúng giờ cho bố mẹ đỡ vất vả. Mình sẽ cố gắng đưa tên thuốc và ảnh lên lúc tối nay để các bạn có thể thực hiện luôn nhé ( bây giờ mình phải đi nhổ răng đây:Donttella:)