con gái em hiện tại được 3 tháng tuổi ạ, trước đây thì không có vấn đề gì các chị ạ từ khi con em sinh ra thì rất chi là nhẵn nhụi không có vấn đề gì liên quan đến da cả những cách đây tầm nửa tháng con em băt đầu người bị nổi mẩn rất chi là nhiều luôn các chị ạ. E sợ lắm ý hiện tại thì em đã cho con đi khám rồi các chị ạ các chị kết luận con gái em bị viêm da cơ đia nhưng mà bác sĩ có cho thuốc uống và  thuốc tiêm nhưng tới này đã được 5 ngày rồi mà tình trạng của con gái em chưa có được cải thiện mà thậm chí con em còn bị nhiều hơn nữa có nhiều người cứ bảo con gái bị bị vảy nến mà em lo quá rồi các chị ạ, huhu, giờ em phải làm sao đây ạ em lo quá các chị ơi.

Em đã thử kết hợp rất nhiều thứ luôn đấy ạ, em đã tắm lá chè tươi, lá khế chua, lá dâu tằm rồi rất nhiều các loại lá khác cho con nhưng tình trạng nó không thuyên giảm đâu ạ, em tính nếu 1 thời gian nữa mà không đỡ thì phải cho con bé xuống hà nội khám chứ cứ tình trạng như thế này thì chết luôn chứ không sống được đâu các chị ạ. Không hiểu sao lại có cái bệnh gì mà oái oăm thế không biết được em chán lắm luôn. E thấy buồn lắm các chị ạ có mỗi đứa con gái mà lại bị bệnh ngoài da như thế này thương con lắm luôn các chị ơi. Các chị có cách nào giúp em với ạ em lo quá cơ.