Thư gửi các mẹ, các con

“Các mẹ và các con thân mến @};-,

Vậy là chúng ta đã cùng chia ngọt sẻ bùi được 1 năm rùi nhỉ? Một năm qua với nhà Nabi cũng là 1 năm đầy kỉ niệm.

Nhớ ngày đầu còn bỡ ngỡ vào diễn đàn, rồi run rủi thế nào lại bước vào nhà mình. Cứ thế đến khi bị lạc không lối thoát ^^.

Nhớ lắm, vui lắm những lúc nghe tin vui từ các mẹ chia sẻ, xúc động lắm những lúc các mẹ nắm tay nhau khi tâm sự chuyện buồn, rồi hân hoan lắm những lúc các con được gặp nhau, nhí nhố lắm những lúc các con vui đùa, lại thương lắm mỗi khi nghe tin các con bị ốm. Hồi nào các mẹ còn khoe với nhau con biết lật, con biết trườn, giờ đã khoe với nhau con biết đi, con bi bô học nói….

Hôm nay nhân dịp Nabi tròn 1 tuổi, nghĩa là có nhiều con là mình tròn một tuổi, nhà Nabi dù chưa có kinh nghiệm xây nhà đẹp nhưng xin phép xây nhà để gửi 1 bức thư tới các mẹ và các con. Với 1 thông điệp: Cám ơn các mẹ và các con nhiều, cám ơn nhà mình vì thời gian qua luôn bên nhau nhé. Rồi mai đây sẽ có nhiều bạn mới còn đang học lẫy học ngồi vào nhà mình tiếp bước, chúc các mẹ sẽ có được không khí ấm cúng như bây giờ nhé. Riêng với Nabi, chúc mừng con gái tròn 1 tuổi. Chúc con sang tuổi mới mạnh khỏe, mãi là thiên thần của mẹ như bây giờ. Mẹ yêu con rất nhiều, cám ơn vì con đến bên mẹ, cho mẹ được làm mẹ của con.....

Giờ đây ngồi viết thư gửi các mẹ, các cảm xúc thực sự cứ thi nhau ùa về, ko trật tự, ko sắp xếp nhưng chân thật lắm. Các mẹ đọc có thấy lộn xộn thì cứ nghĩ tới tình cảm nhà Nabi là có thể hiểu hết, phải không? Ngàn lời yêu thương gửi tới các mẹ, các con...

From Nabi with LOVE 194968 "

Link nhà cũ đây các mẹ nhé :)

http://www.webtretho.com/forum/f854/cham-soc-be-so-sinh-6-12m-tang-4-chuc-cac-be-nha-minh-ngay-cang-mum-mim-de-thuong-lon-lon-vung-buoc-976752/