- tranh thủ con ngủ em viết cảm nhận về bỉm việt nam lên đây cho các Mẹ sắp chào đón baby lựa chọn

+ @};- bỉm bobby: em mới dùng hàng trần thôi ạ hàng bao bì chưa dùng nên ko biết có khác nhau không: em thấy thấm hút ko tốt mà bỉm siêu mỏng cũng dầy hơn các loại bỉm khác sizeL 2,9K/1 miếng

+ @};-bỉm huggies : thấy các Mẹ chê nó cứng nhưng theo em thấy huggies giờ đã thay đổi mẫu mã em thấy mềm lắm nhưng mềm giả vì em bóc ra thấy miếng hút là lớp bông dầy như bông ở đệm mình nằm ấy 2,9~ 3,2K/ 1 miếng size L

+ @};-bỉm merzy: theo em đây là bỉm bình dân tốt, mỏng mềm thấm tốt ko sũng sĩnh ướt mông như bobby trần , có bị xô bông nhưng k đáng kể. miếng dán hơi chán, giá làm như bobby thì tuyệt 3,1K/ 1 miếng size L, trần thì 2,6K. Mẹ nào dùng bỉm trần thì bóc 1 lớp nilong băng dính ra cho con đõ bị hằn đùi

+ @};-bỉm bibabibo: ko bao giờ dùng nữa, bông cứ chạy đi đâu hết ấy. nếu bé nào ngoan nằm im ít nghịch ngợm thì nên chọn vì thấm cũng khá tốt, mỏng. miếng dán chán hay bị hằn đùi bé giá 75K/ 1 bịch

+ em đang xin các Mẹ 1 miếng pamper để nếu có thể em chuyển sang dùng cho cháu

+ @};-bỉm goon thái lan: :D đang KM 3 bịch goon slim tặng 1 bịch goon thái, 3,9K 1 miếng size M. bỉm này con em 8kg dùng size M vẫn vừa. uhm thấm hút tốt ạ, khô ạ, mềm hơn. nhưng so với tình hình kinh tế thì goon 10 merzy 9 =P~

- em cũng bóc thử goon ra rồi, cũng cấu tạo như các bỉm khác. bề mặt-miếng siêu thấm-lớp giấy ( chắc để hút nhanh và chống thấm ngược, cái này chỉ bobby mới có nhưng giấy k dai như goon)- bông siêu thấm-màng vải thở -lớp nilon( giống như lớp ngoài của pamper size S ấy ạ, ngăn nước tè ko bị thấm ra ngoài)- màng vải thở