Đúng là em sắp stress nặng rồi! Sao mà con em hay bị vấn đề về hô hấp tai mũi họng thế??? Hu hu...

Con em đẻ mùa đông, năm ngoái rét mướt vật lắm. Tịt mũi suốt toàn bế trên tay để ngủ. Lớn lên chút thì cúm -> chảy mũi -> ho -> họng-> phế quản-> nôn trớ -> quấy khóc ; sốt -> nghẹt mũi -> chảy mũi-> ho-> họng... 2thang gần đây là liên miên. Trận này chưa dứt trận khác lại tới. Mọc răng thôi cũng sốt 39 độ. Mọc cái nào cũng thế. Rồi lặp lại chuỗi ở trên.

Em chán đời quá các mẹ ơi.

Ban ngày đi làm thì sốt ruột. Công việc thì ngập đầu. Động tí phải xin nghỉ đưa con đi khám. Sếp nản, khadch hàng phàn nàn.

Bản thân em thì mệt mỏi. Ngày đi làm cv nhiều, đêm về bế con cả đêm ko thì con ko ngủ dc. Con ho, con há mồm ra thở là lại tỉnh lại lo lại sốt cả ruột cả đêm ko ngủ đc.

Ngày nào cũng rửa mũi 4,5 lượt. Thuốc thang uống các loại. Chồng e bảo chán lắm rồi nhưng con nó đầy mũi ra ko rửa con ko nuốt đc lại bỏ ăn.

Mà ốm lâu đâm ra con em trở thành nhõng nhẽo, hồi xưa râdt ngoan, trv ăn thun thút, no bụng là ngủ hoặc tự chơiz. Ốm dài nên vừa mệt vừa quấy vừa bỏ ăn. Động tí là khóc là mếu.

Tóm lại em chán quá! Có lúc muốn chết quách đi cho rảnh nợ. Stress dã man rồi.

Có mẹ nào có bài thuốc hay cách nào để bé hết mũi ko hoặc nhanh khỏi thì share em với chứ cứ thế này thì chắc em phát điên đâm đầu vào xe tải mất thôi.

Nhìn con ng ta khoẻ mạnh tha đi chơi khắp nơi mà thèm quá. Hu hu