Nếu không nhờ hội chị em tốt và video này, mọi người sẽ không biết được bà mẹ bốn con Minh Hà lại có những bí quyết nuôi con độc lạ đến thế!

Chuyện là vợ ca sĩ Lý Hải kiêm “bà mẹ nổi tiếng”- Minh Hà đang dư một chiếc ghế ăn dặm còn tốt nên cô dự định đăng lên kênh mua sắm trực tuyến dành cho mẹ và bé để chia sẻ lại cho các mẹ cần. Cuối tuần vừa rồi, Minh Hà đã có cuộc gặp gỡ thú vị để trao đổi đồ của con mình với các mẹ bỉm sữa khác, đồng thời hé lộ những tuyệt chiêu nuôi con ít ai ngờ đến.

Mới gặp lần đầu mà Minh Hà và mẹ Vân đã thoải mái tâm sự từ những khó khăn khi sinh con đến phút giây hạnh phúc khi bé yêu chào đời. Không những vậy, mẹ Minh Hà hết sức ngạc nhiên khi biết Vân cũng rất thích nhà đông con và đã lên kế hoạch sinh thêm hai bé nữa. Còn mẹ Vân thì không thể nhịn cười khi nghe Minh Hà tiết lộ tuyệt chiêu cho cả bốn bé vào bồn tắm cùng một lần.

Không khí buổi gặp càng thêm hào hứng khi MC Thuỳ Minh xuất hiện và mang đến cho hai mẹ món quà bất ngờ từ Chợ Tốt - một bữa ăn hấp dẫn do vua đầu bếp nhí Việt Nam Đinh Thanh Hải tự tay chế biến. Hai bà mẹ tấm tắc khen tài nghệ nấu nướng của bé Thanh Hải và mong muốn con mình lớn lên cũng đáng yêu và tài năng như thế.

Trong lúc thưởng thức những món ăn hấp dẫn, hai bà mẹ bỉm sữa cùng MC Thùy Minh vẫn tiếp tục cười đùa không ngớt và tâm sự về nhu cầu trao đổi đồ tốt cho các mẹ khác. Mẹ Vân cho rằng việc trao đổi đồ dùng giúp tiết kiệm một khoản chi phí, còn mẹ Minh Hà lại xem đó như cách tặng “vía tốt” của con.

Minh Hà vui mừng: “Hà không ngờ chia sẻ đồ trên danh mục Mẹ và Bé của Chợ Tốt lại gặp được người chị em hợp rơ như vậy. Hà rất vui khi có một hội chị em để tám chuyện, tâm sự với nhau”.

“Sau khi xem hai tập trước của Hội chị em tốt đi Chợ Tốt, mình thấy rất thú vị. Bản thân mình cũng có nhiều đồ tốt muốn nhượng lại, và nay biết đến Chợ Tốt thì thích lắm. Đây quả là nơi các mẹ có thể chia sẻ lại những món đồ còn tốt của bé và giúp đỡ nhau như chị em” - mẹ Vân chia sẻ.

Trước Minh Hà, hai diễn viên Đan Lê và Bảo Thanh cũng đã có cuộc hẹn thú vị với các chị em nhờ trao đổi đồ dùng thông qua danh mục Mẹ và Bé của Chợ Tốt.

Người mẹ may mắn mua món đồ của Đan Lê rất bất ngờ khi ngoài đời cô trẻ trung đến thế.

“Fan cuồng” của Bảo Thanh hết sức vui mừng khi được “nàng dâu nổi tiếng” trao đồ tận tay

Với tính năng tìm kiếm tiện lợi giúp các mẹ dễ dàng tìm được món đồ cần thiết, danh mục Mẹ và Bé của Chợ Tốt là một kênh mua bán trực tuyến được đông đảo các bà mẹ sử dụng. Bên cạnh đó, Chợ Tốt khuyến khích hình thức gặp mặt giao dịch trực tiếp nên các mẹ có cơ hội trao đổi, làm quen với nhiều chị em khác để chia sẻ, tâm sự nhỏ to mọi chuyện trong cuộc sống.

Các mẹ còn chờ gì nữa, hãy nhanh chóng truy cập vào danh mục Mẹ và Bé trên www.chotot.com ngay bây giờ để cùng trải nghiệm mua sắm và gặp gỡ chị em tốt nhé!

Nguồn do chotot.com cung cấp