Mừng năm học mới, nhãn hàng Dụng cụ học sinh Điểm 10 và Dụng cụ mỹ thuật Colokit của Thiên Long cho ra mắt một bộ sưu tập Doreamon đáng yêu hết sức, nào hãy cùng xem qua nhé.

Bút luyện chữ đẹp Điểm 10 Doreamon đáng yêu

Đầu tiên là Bút luyện chữ đẹp FT-01/DO của nhãn hàng Dụng cụ học tập Điểm 10. Thân bút được làm bằng kim loại nhẹ, nhỏ gọn, sơn tĩnh điện giúp bé cầm, viết thoải mái mà không sợ mỏi tay. Ngòi bút mài được cải tiến mang lại nét chữ thanh đậm dễ dàng, liền mạch mà không cần ấn mạnh. Ngoài ra, bút được thiết kế vời hình ảnh chú mèo máy Doraemon ngộ nghĩnh với 5 màu: cam, vàng, xanh lá, xanh dương, tím, tha hồ mà cho các bé lựa chọn.

Bộ ba Bút luyện chữ đẹp FT-01/DO, FT-02/DO và FT-03/DO của nhãn hàng Dụng cụ học tập Điếm 10

Được biết, Ngoài bút luyện chữ đẹp FT-01/DO, nhãn hàng dụng cụ học tập Điểm 10 của Thiên Long còn có thêm 2 sản phẩm Bút luyện chữ đẹp FT-02/DO và FT-03/DO mới, cũng là các thiết kế với chú mèo máy đáng yêu. Đồng thời, khi mua các sản phẩm này, các em còn được tặng kèm ngòi bút đi cùng sản phẩm nữa đấy.

Bút dạ kim rửa được Điểm 10 FL-08/DO

Sau khi làm bạn với những chiếc bút luyện chữ đẹp Điểm 10 đáng yêu, chúng ta có thể thỏa sức học tập, ghi chép với sản phẩm mới chính là Bút dạ kim rửa được Điểm 10 FL-08/DO

Bút dạ kim rửa được Điểm 10 FL-08/DO với thế hệ mực washable mới

Bút dạ kim rửa được Điểm 10 FL-08/DO có kích thước nhỏ gọn, đầu needle phù hợp cho việc ghi chép nhiều. Với nét mực tươi sáng, trơn mịn và thiết kế trẻ trung, sinh động, Bút dạ kim rửa đã chinh phục được rất nhiều khách hàng nhí bằng hình ảnh chú mèo máy Doraemon tinh nghịch. Với 3 màu mực là xanh, đỏ đen, các bé tha hồ mà lựa chọn nhé.

Điểm mạnh nổi bật của Bút dạ kim rửa được Điểm 10 FL-08/DO chính là thế hệ mực mới washable. Loại mực này có thể dễ dàng rửa sạch với nước kể cả khi bị dính trên quần áo hay chân tay. Có Bút dạ kim rửa được các mẹ khỏi lo về chiếc áo bị dính mực nữa nhé.

Thước bộ Điểm 10 SR-09/DO

Đã có bút viết trong tay nhưng để tạo nên được những đường kẻ thẳng, để biết được chính xác những số đo độ thì các bạn nhỏ phải có dụng cụ trong tay. Mách nhỏ với các bạn học sinh bộ sản phẩm Thước bộ Điểm 10 SR-09/DO tuyệt vời nhé.

Thước bộ Điểm 10 SR-09/DO bao gồm: êke 450, êke 600 ,thước đo độ góc 1800, thước thẳng (15cm)

Với 4 cây thước bao gồm: êke 450, êke 600 ,thước đo độ góc 1800, thước thẳng (15cm), Thước bộ Điểm 10 SR-09/DO là một trong những dụng cụ học tập không thể thiếu của học sinh cấp trung học chúng mình. Những con số được in đậm nét, rõ ràng trên nền thước trắng giúp các bạn nhỏ dễ dàng trong sử dụng. Hình ảnh chú mèo máy Doraemon đáng yêu trên sản phẩm giúp các bạn nhỏ trở nên phấn chấn, yêu thích học tập hơn.

Thước bộ Điểm 10 SR-09/DO được đựng trong túi xách xinh xắn, có tay cầm thuận tiện trong việc dùng và bảo quản sản phẩm.

Thước kẻ Điểm 10 SR-011/DO

Với các em học sinh cấp 1, Thước kẻ Điểm 10 SR-011/DO là sự lựa chọn phù hợp nhất. Thước kẻ Điểm 10 SR-011/DO được làm bằng nhựa cứng, thân trong, in dãy vạch số chính xác và sắc nét giúp đường kẻ được chuẩn xác, trơn mượt. Thước có chiều dài 20cm, các em có thể dễ dàng cất vào hộp bút hoặc cặp sách.

Thước kẻ Điểm 10 SR-011/DO còn được dán decal Doreamon sinh động

Ngoài ra, Thước kẻ SR-011/DO còn được dán decal sinh động để các bạn nhỏ có thể ghi lại thông tin của mình. Vừa tránh việc thất lạc, vừa trang trí cho dụng cụ học tập quả thật là thú vị đúng không nào.

Bộ sưu tập Bút sáp màu, Bút nhựa màu Doraemon World Star

Với môn học mỹ thuật thì bút màu chính là dụng cụ không thể thiếu. Và thế là Mẹ của Bảo đã chọn cho bạn ấy cả một bộ sưu tập Doraemon World Star với hình ảnh chú mèo máy bên chiếc bóng tròn đáng yêu mà nhãn hàng dụng cụ mỹ thuật Colokit của Thiên Long dành tặng cho những bạn nhỏ yêu thích hội họa.

Với màu sắc tươi sáng, tô mịn đẹp, không tạo bọt sáp, có thiết kế dạng hộp dễ dàng sử dụng và bảo quản, sản phẩm Bút sáp màu Colokit CR-C05/DO với 16 màu và CR-C06/DO với 24 màu từng được rất nhiều em nhỏ yêu thích. Bộ bút sáp màu World Star của Colokit rất an toàn khi đạt đủ các tiêu chuẩn của Châu Âu EN 71/3 về an toàn sản phẩm cho trẻ em.

Bút sáp màu Colokit CR-C05/DO với 16 màu và CR-C06/DO với 24 màu đạt các tiêu chuẩn của Châu Âu EN 71/3 về an toàn sản phẩm cho trẻ em

Một sản phẩm hoàn toàn mới tại thị trường Việt Nam chính là Bút sáp nhựa Colokit 12 màu PCR-02/DO. Bên cạnh màu sắc bắt mắt, Bút sáp nhựa màu Colokit rất được ưa chuộng vì không lo rơi gãy, không sợ dính tay, bám bẩn, sử dụng nhanh chóng không phải xé tem nhãn dán quanh như các loại bút sáp. Qua những chiếc bút bóng đẹp, tiện dụng như vậy, bé có thể thỏa sức sáng tạo và thể hiện tài năng của mình.

Bút sáp nhựa Colokit 12 màu PCR-02/DO là sản phẩm mới tại thị trường Việt Nam

Thiên Long đã chuẩn bị cho mùa tựu trường thật dễ thương với chú mèo máy Doreamon đáng yêu. Chắc chắn với các sản phẩm này, các bạn học sinh sẽ yêu thích việc học và ngày càng sáng tạo, phát huy tài năng của mình hơn đó.

Thông tin và hình ảnh do nhãn hàng Thiên Long cung cấp.