Các mẹ ơi, chả là em vừa ghé qua siêu thị, được mấy bạn PG phát tờ rơi về chương trình “Đại tiệc sinh nhật Lock&Lock 10 tuổi” hấp dẫn quá nên em chia sẻ với các mẹ nhà mình đây ạ!

Nói đến đồ gia dụng của Lock&Lock không chỉ riêng em mà mẹ nào cũng mê phải không ạ! Từ các loại máy nướng điện, máy xay sinh tố, máy làm sữa đậu nành… đến những chiếc hộp chắc chắn, chịu nhiệt tốt dùng để đựng cơm trưa cho ông xã, em đều chọn và tin dùng Lock&Lock.

Để mừng 10 năm có mặt tại Việt Nam, thương hiệu gia dụng đến từ Hàn Quốc Lock&Lock sẽ tung chương trình “Đại tiệc sinh nhật Lock&Lock 10 tuổi” với khuyến mãi lên đến 50% cho tất cả sản phẩm, duy nhất trong ba ngày từ 14/9 đến hết 16/09/2018 tại F2C Long Hậu (Khu công nghiệp Long Hậu mở rộng, xã Long Hậu, huyện Cần Giuộc, tỉnh Long An).

webtretho

1. Sinh nhật cực chất - Sale ngây ngất đến 50%

Đây là đại tiệc giảm giá lớn nhất năm tại Lock&Lock F2C Long Hậu với hơn 30.000 dòng sản phẩm từ thương hiệu Hàn Quốc cùng nhiều ưu đãi hiếm có. Đến đây, các mẹ có thể thỏa sức trải nghiệm và chọn lựa những sản phẩm gia dụng, đồ dùng nhà bếp, du lịch cực hot như: nồi chiên không dầu, bếp nướng điện, máy làm sữa đậu nành, các loại hộp bảo quản thực phẩm, nội thất, vali… với nhiều thiết kế và kiểu dáng hiện đại.

webtretho

2. Chương trình rút thăm “Đến F2C Long Hậu - Rước Lead về nhà”

Bên cạnh cơ hội mua sắm với giá ưu đãi đặc biệt, các mẹ tham gia chương trình còn có cơ hội sở hữu chiếc LEAD 125cc phiên bản mới nhất. Ngoài ra, Lock&Lock còn tung ra nhiều giải thưởng hấp dẫn khác với tổng giá trị hơn 200.000.000 đồng như: Máy ép chậm Lock&Lock (giải nhì), Bộ ấm tách Stechcol của Lock&Lock (giải ba), Bộ nồi chảo Lock&Lock Stone (giải tư) và Bộ 6 hộp bảo quản thủy tinh (giải năm). Thật quá hấp dẫn phải không nào!

webtretho

3. Vô số quà tặng hấp dẫn mỗi ngày

Còn nữa nha, các mẹ tham gia ngay Minigame khởi động đầy hứng khởi “Thay khung ảnh đại diện, Trúng ngay nồi cơm điện” từ ngày 7/9 đến hết ngày 16/09/2018 tại Facebook LOCK&LOCK Vietnam để có cơ hội trúng 10 nồi cơm điện cực xịn. Cách thức tham gia thì đơn giản lắm, em cũng tham gia rồi, hy vọng sẽ là 1 trong 10 mẹ may mắn trúng thưởng!

Hấp dẫn vẫn chưa dừng lại tại đó, chương trình “Đến thần tốc, Rinh quà cực sốc” sẽ dành tặng 100 phần quà giá trị cho 100 mẹ đầu tiên đến mua sắm trong ba ngày diễn ra sự kiện.

Đặc biệt, nhằm hỗ trợ các mẹ di chuyển tiện lợi hơn, trong ba ngày diễn ra chương trình, Lock&Lock có hỗ trợ xe buýt đưa đón miễn phí tại các điểm: Diamond Plaza (Quận 1), Parkson Cantavil (Quận 2), An Đông (Quận 5), Crescent Mall, Happy Valley, Sky Garden (Quận 7) và Hoàng Anh Gia Lai 3 (Nhà Bè). Bên cạnh đó, với hóa đơn từ 20.000.000 đồng, Lock&Lock còn hỗ trợ giao hàng tận nơi miễn phí cho khách hàng nữa, nên các mẹ đừng ngại đường xa xách nặng nha!

Cơ hội mua hàng “xịn” giảm giá sốc lại còn nhận được quá nhiều quà tặng, mau mau tham gia để có cơ hội “Trúng thưởng liền tay – Rinh ngay Lock&Lock’’ các mẹ nhé!

webtretho

Về Lock&Lock F2C Long Hậu:

- Thời gian: Từ 9:00 – 18:00 ngày 14/6 đến hết ngày 16/09/2018.

- Địa chỉ: Lô N-5,7, Khu công nghiệp Long Hậu mở rộng, xã Long Hậu, huyện Cần Giuộc, tỉnh Long An.

- Điện thoại: 028 3620 1406 / 028 3620 1407

Chi tiết xem thêm tại: www.facebook.com/LocknLockVietnam

Nguồn do Lock&Lock Vietnam cung cấp.