Các mẹ ơi, có ai đã tham gia chương trình trải nghiệm Samsung Qsuite ở khách sạn hạng sang Sài Gòn Le Méridien chưa ạ? Nếu chưa, các mẹ đăng ký liền tay đi, bảo đảm cực “chất”, cực “sang” và cực kỳ thú vị.

Tình cờ chị họ gửi cho em cái link của Samsung bảo em đăng ký trải nghiệm thử đi để hâm nóng tình cảm vợ chồng, chứ chị ấy thấy nhà em lúc nào cũng bù đầu vào công việc, vợ chồng nói với nhau chỉ dăm ba câu thế kia thì không khéo tình cảm nhạt dần đến không còn gì.

Em thấy cũng đúng, lâu rồi, vợ chồng chẳng dành nhiều thời gian cho nhau nữa, mạnh vợ vợ đi, mạnh chồng chồng đi. Sắp đến kỷ niệm 8 năm ngày cưới nữa nên em cũng muốn dành cho anh xã một bất ngờ. Hơn nữa, cái này miễn phí thì dại gì không thử, biết đâu may mắn mỉm cười với em :).

Em vào link https://vn.campaign.samsung.com/trainghiemqled/qsuite đăng ký liền. Vì đang sinh sống ở Sài Gòn nên em chọn khách sạn Le Méridien, mẹ nào ở Hà Nội thì chọn khách sạn JW Marriot nhé. Các mẹ chỉ cần điền đầy đủ thông tin là được rồi ạ.

Dù chưa biết có cơ hội được trải nghiệm một đêm “thần thánh” trong khách sạn hoa lệ này không nhưng chỉ nhìn hình ảnh 360 độ trong cái phòng đó là em đủ mê mẩn rồi.

Các mẹ sẽ được ở phòng Grand Suite của Le Méridien, view nhìn ra sông Sài Gòn thơ mộng. Vợ chồng nằm ôm nhau trong phòng khách sạn xịn xem phim chất lượng 4K trên QLED TV thôi cũng đủ sướng rồi.

Ngoài ra mình còn được hưởng những đặc quyền khác như tặng rượu vang, bữa tối lãng mạn tại nhà hàng trong khách sạn, được sử dụng nhiều tiện ích như phòng sauna, hồ bơi, gym…

Nhìn hình ảnh của vợ chồng đạo diễn Victor Vũ và diễn viên Đinh Ngọc Diệp tại Samsung Qsuite mà em háo hức quá đi! Hy vọng vợ chồng em cũng được may mắn tận hưởng phong cách sống đỉnh cao chuẩn thượng lưu của giới “quý xờ tộc”! :)

Nguồn do Samsung cung cấp