Trị sẹo thành công vui quá, nên em phải khoe ngay và luôn với các mẹ đây ạ! Nhất là mẹ nào hay bất cẩn dễ bị sẹo mà vẫn chưa tìm được cách trị thì tham khảo ngay cách của em nha. Em dùng gel trị sẹo Hiruscar này cũng đã hơn một tháng, bao thích, bao hài lòng.

Trước tiên, em kể chút xíu về lý do em bị sẹo. Chuyện là bữa ở bãi đỗ xe, tự dưng một anh đẹp trai chạy môtô bao ngầu lướt qua, vậy là em đứng hình mất mấy giây. Ngơ ngẩn chưa kịp tỉnh thì “xèo”, cảm giác nóng rát lôi em ra khỏi cơn mê… trai các mẹ ạ! Bắp chân được tặng miễn phí vết bỏng bô phồng rộp. Khổ cái là em luôn mặc váy đi làm, lỡ để lại sẹo thì không lẽ phải thay nguyên tủ đồ, nên ngay hôm đó em ghé nhà thuốc gần nhà tậu về một em Hiruscar và kết quả sau hơn một tháng em dùng đây ạ.

webtretho

Kết quả sau 4 tuần của em đây, vừa bong mài là em thoa ngay

Nhờ chị cùng công ty mách nên em mới biết tới Hiruscar đó ạ! Chị đồng nghiệp còn dặn em phải thoa càng sớm càng tốt, vừa bong mài là thoa ngay thì đảm bảo không có để lại sẹo. Sợ xấu nên em răm rắp nghe theo, và kết quả vượt mong đợi như các mẹ thấy đó ạ!

Dùng em này thích nhất là chất gel, thấm cực kì nhanh, không bết, không rít. Với đứa lười như em thì siêu thích ưu điểm này luôn, các mẹ bận rộn con cái, việc nhà chắc cũng sẽ mê như em. Không phải đợi, vừa thoa là có thể thoa tiếp dưỡng thể hay làm việc khác. Đều đặn thoa hai lần/ngày, hôm nào siêng thì em thoa thêm cử trưa. Mọi người nhớ dùng thêm kem chống nắng sau khi thoa gel để đạt hiệu quả tốt nhất nha.

webtretho

Gel trong, thơm nhẹ, thoa lên mát mát và thấm rất nhanh, siêu thích luôn các mẹ ạ!

Thực ra, hơn hai tuần là vết bỏng bô vừa lành đã có chút chuyển biến, dần đều màu với phần da xung quanh. Thêm hai tuần nữa thì hiệu quả rõ hơn, chỉ còn thấy lờ mờ. Thấy hiệu quả nên em bắt đầu vạch chân tìm sẹo, vết thâm do muỗi đốt, kiến cắn gì em cũng thoa luôn.

webtretho

Mách nhỏ các mẹ nào có sẹo trên mặt thì vẫn dùng em Hiruscar vô tư. Thoa gel xong rồi make-up thoải mái.

Khuyên chân thành là các mẹ nên mua tuýp lớn để tiết kiệm ạ. Vì trị sẹo đâu phải một sớm một chiều, nếu dùng chưa hết thuốc đã hết sẹo thì cứ để đó, lỡ có bị thương thì có cái lôi ra dùng liền. Chúc các mẹ trị sẹo thành công nhé!

Nguồn do Hiruscar cung cấp.