Bệnh phụ khoa từ lâu là nỗi ám ảnh đối với các chị em phụ nữ. Không chỉ vì các triệu chứng và dấu hiệu của bệnh có ảnh hưởng không nhỏ đến cuộc sống sinh hoạt hằng ngày mà nó còn có thể gây ra những biến chứng nguy hiểm nếu không được điều trị sớm. Vì vậy, Đa khoa Âu Mỹ Việt đã được thành lập với mong muốn giúp chị em thoát khỏi nỗi lo bệnh phụ khoa.

Đa khoa Âu Mỹ Việt đã giúp chị em thoát khỏi nỗi lo bệnh phụ khoa như thế nào?

Hiện nay tìm một phòng khám phụ khoa không phải là điều quá khó khăn. Tuy nhiên để tìm được địa chỉ uy tín chất lượng nhưng vẫn đảm bảo chi phí khám chữa bệnh hợp lý thì không phải là điều dễ dàng.

Đặc biệt đối với khu vực Đồng Nai và các tỉnh lân cận, với nhu cầu khám chữa bệnh phụ khoa cao thì việc thành lập phòng khám chuyên khoa tại số 203A Phạm Văn Thuận, P. Tân Tiến, Biên Hòa để giúp đỡ các chị em trong vấn đề này là điều hết sức cần thiết.

Phương pháp linh hoạt - hiệu quả cao: Nhiều năm qua, Đa khoa Âu Mỹ Việt không ngừng nghiên cứu và tiếp thu công nghệ hỗ trợ điều trị bệnh tiên tiến trên thế giới. Ngoài ra do có nhiều loại bệnh phụ khoa khác nhau nên tùy theo từng trường hợp cụ thể mà các bác sĩ sẽ đưa ra phương pháp điều trị phù hợp.

Khám chữa bệnh phụ khoa: Phòng khám chuyên sâu trong lĩnh vực điều trị các bệnh viêm phụ khoa nói chung, bệnh liên quan đến tử cung và buồng trứng với công nghệ hỗ trợ khám chữa bệnh hiện đại, tiên tiến.

Tay nghề bác sĩ: Đội ngũ bác sĩ được tuyển chọn kỹ lưỡng với trình độ chuyên môn cao và có trên 15 năm kinh nghiệm trong việc hỗ trợ điều trị triệu chứng tiểu ra máu kèm theo các bệnh lý.

Chi phí: Minh bạch, công khai và đi liền với chất lượng dịch vụ tại phòng khám. Trước khi tiến hành điều trị, phòng khám luôn thông báo trước mức chi phí để người bệnh có thể chủ động lựa chọn sao cho phù hợp với điều kiện kinh tế của bản thân.

Một số phản hồi từ các bệnh nhân đã thăm khám tại Đa khoa Âu Mỹ Việt:

Theo một cuộc khảo sát gần đây, khi được hỏi: “Chị có cảm nghĩ gì khi điều trị tại Đa khoa Âu Mỹ Việt?” thì đã nhận được một số phản hồi tiêu biểu như sau:

“Tôi bị viêm cổ tử cung đã lâu nhưng bản thân lại không hay biết gì, thường xuyên có huyết trắng màu xanh xám rất hôi. Tôi lại ngại nên không dám hỏi ai. Về sau tôi đau bụng quá, lại uể oải, sốt nhẹ liên tục nhưng may mà đã đến phòng khám và được các bác sĩ giúp đỡ, giờ khỏi rồi. Giá tiền tuy có cao nhưng chất lượng phục vụ tốt, không phải chờ đợi lâu và quan trọng là bệnh đã hết.”
(Ng., Biên Hòa, Đồng Nai)

“Em đang đi làm nên chỉ có thể khám bệnh phụ khoa sau giờ làm. 6 giờ tối mới tan ca nên em không thể đến bệnh viện, chờ đợi cả buổi để được bác sĩ kiểm tra. Em thấy giờ khám bệnh của Đa khoa Âu Mỹ Việt rất thuận tiện vì em có thể đặt hẹn trước trên mạng rồi lúc đi làm về ghé vào khám luôn, không cần chờ đợi nữa. Bác sĩ cũng rất chu đáo, tận tình khám chữa bệnh nên em rất yên tâm”. (Ch., Long Khánh, Đồng Nai)

“Mình thường xuyên bị rối loạn kinh nguyệt nên rất hoang mang không biết có ảnh hưởng đến việc có con sau này không. Khi đến phòng khám Đa khoa Âu Mỹ Việt, các bác sĩ ở đây đã cẩn thận kiểm tra và đưa ra phương pháp điều trị giúp mình điều hòa kinh nguyệt. Em cảm ơn nhiều lắm”. (M., Trảng Bom, Đồng Nai)

Có thể thấy việc lựa chọn được một cơ sở y tế uy tín, chất lượng chính là yếu tố tiên quyết giúp hỗ trợ việc khám chữa bệnh đạt được hiệu quả cao nên Đa Khoa Âu Mỹ Việt chính là một lựa chọn tuyệt vời cho các chị em cần tìm nơi khám bệnh phụ khoa tại Biên Hòa – Đồng Nai.

Tham khảo chi tiết tại đây: https://goo.gl/UWJnqq

Website: http://phongkhamdakhoaaumyviet.vn/

Nguồn do Phòng khám Đa khoa Âu Mỹ Việt cung cấp