Khi có nhu cầu khám da miễn phí, khách hàng có thể truy cập vào website Sakurabeauty.vn, điền thông tin theo yêu cầu và nhận ngay lịch khám.

Tại sao cần phải khám da?

Bạn có bao giờ thắc mắc tại sao mình cũng dày công chăm sóc, nuôi dưỡng nhưng da vẫn không đẹp? Da bạn đang gặp phải các vấn đề như mụn, nám, tàn nhang, lão hóa… nhưng trị hoài không hết… Đó chính là một trong những nguyên nhân khiến bạn phải khám da và nhiều chuyên da dều khuyên bệnh nhân nên khám da định kì.

Khách hàng Việt thường có thói quen “mất bò mới lo làm chuồng”. Nghĩa là đợi bệnh tấn công rồi mới lo “vái tứ phương” tìm thầy tìm thuốc. Và chính suy nghĩ sai lầm này đã khiến cho không ít trường hợp, từ bệnh nhẹ hóa thành bệnh nặng, bệnh biến chứng. Và nếu may mắn “gặp được thầy được thuốc” thì thời gian trị liệu cũng kéo dài, tốn kém và thường để lại di chứng.

Thấu hiểu sâu sắc những vấn đề của khách hàng, mỹ phẩm Sakura khuyến khích người dùng truy cập vào website chính hãng, đăng kí khám da miễn phí cùng Sakura. Đội ngũ chuyên gia, bác sĩ với những tên tuổi lớn chuyên khoa da liễu, sẽ thay Sakura chăm sóc và giải quyết mọi vấn đề về da mà quý khách hàng đang gặp phải.

Sakura tài trợ hoàn toàn chi phí khám da cho khách hàng

Xuất phát từ những lợi ích cần thiết của việc khám da, cũng như nhằm phổ cập thêm kiến thức về bệnh da cho người tiêu dùng, Sakura đã và đang tài trợ chi phí khám da với bác sĩ Sakura và với đội ngũ chuyên gia trên tất cả hệ thống phòng khám, showroom, spa trực thuộc Sakura Việt Nam.

Khi gặp phải bất cứ vấn đề về da liễu, quý khách hàng có thể đến khám da ở những cơ sở, phòng khám da liễu trực thuộc đội ngũ chuyên gia, bác sĩ của Sakura, khách hàng Việt sẽ được Sakura tài trợ chi phí khám da.

Khung đăng ký khám da với bác sĩ trên website: sakurabeauty.vn

Hệ thống cơ sở khám da mà Sakura tài trợ, đều trực thuộc những chuyên gia, bác sĩ có nhiều năm kinh nghiệm trong lĩnh vực da liễu như Bác sĩ Nguyễn Thị Khánh Huê; Tiến sĩ, Bác sĩ Đào Hoàng Thiên Kim; Thạc sĩ, Bác sĩ Nguyễn Thành Văn, Thạc sĩ, Bác sĩ Nguyễn Văn Hòa, Bác sĩ Nguyễn Thị Thanh Nhàn… với nhiều cơ sở trải khắp cả nước như:

- Thẩm mỹ viện Khánh Huệ, số 18 Ngô Sỹ Liên, TP Phan Thiết

- Điều trị mụn Dr, Huệ, số 83 Nguyễn Văn Lượng, P.17, Q. Gò Vấp, TP HCM

- Phòng khám Bác sĩ Nguyễn Văn Hòa, số 94, đường 2/4, P. Vĩnh Phước, TP.Nha Trang

- Phòng khám da liễu Kyoto –Tiến sĩ Kim, số 516, đường 3/2, Q.10, TP HCM

Với chương trình khám da miễn phí, Sakura hy vọng sẽ thay đổi được những suy nghĩ cố hữu của người tiêu dùng Việt về làn da của chính mình, cũng như tâm lý “ngại khám bệnh” trong chính bản thân mỗi người.

Thông tin và hình ảnh được cung cấp bởi nhãn hàng Sakurra