Vậy là ngày hội “Mẹ tốt biết tuốt” thuộc chuỗi hoạt động “Tôn vinh mẹ hiện đại” do Pampers, Adayroi tổ chức, cùng với sự đồng hành của Webtretho đã kết thúc rồi các mẹ ơi!

Tuy chỉ diễn ra duy nhất vào ngày 20/10/2018 nhưng ngày hội đã thu hút sự quan tâm của hầu hết các bố mẹ Hà Nội đấy nhé! Cụ thể nè, vì ngày hội có chương trình tặng 100 phần quà cho 100 gia đình đến sớm nhất nên ngay từ 9h sáng các gia đình đã đến tham dự rất đông rồi nha. Đến với ngày hội, bố mẹ nào cũng hào hứng tham gia các hoạt động thú vị như: Cuộc thi thay tã, bé bò, bố nhảy, chụp hình check-in tại sự kiện, mua sắm tã Pampers tại gian hàng Adayroi với ưu đãi lên đến 35%... Mỗi lần tham gia hoạt động, các bố mẹ nhà mình sẽ được nhận ngay một phần quà cực yêu từ nhãn hàng Pampers. Và tổng số quà tặng được phát trong ngày hội lần này là hơn 500 phần quà, cứ đến ngày hội là có quà cho bé yêu đó mẹ nha!

Chưa hết đâu, buổi talkshow “Mẹ tốt biết tuốt” diễn ra vào lúc 18h00 đã thu hút sự quan tâm của gần 40 mẹ đó ạ. Talkshow có sự góp mặt của Hoa hậu Jennifer Phạm và chuyên gia tâm lý Dr Pepper, đến đây các mẹ được giao lưu, hỏi đáp trực tiếp những vấn đề về nuôi dạy con khỏe, cũng như bí quyết giúp mẹ bầu vượt qua chứng trầm cảm sau sinh.

Và bây giờ, hãy cùng nhìn lại những khoảnh khắc đầy ý nghĩa trong ngày hội “Mẹ tốt biết tuốt” thuộc chuỗi hoạt động “Tôn vinh mẹ hiện đại” nhé các mẹ:

webtretho

Từ sáng sớm đã có rất đông bố mẹ đến xếp hàng chờ đón sự kiện ý nghĩa này.

webtretho

Ngày hội được diễn ra tại Vincom Royal City Hà Nội nên không gian vô cùng thoáng mát, sân khấu cũng cực hoành tráng luôn ạ!

webtretho

Còn đây là hình ảnh vui nhộn khi các bé tham gia cuộc thi “Baby marathon” (Bé bò) đây! Các cuộc thi marathon dành cho người lớn chắc hẳn đã quá quen thuộc, thế nhưng đến với ngày hội “Mẹ tốt biết tuốt” mẹ và bé sẽ được tham gia cuộc thi độc đáo “Baby marathon” dành riêng cho những bé yêu từ 6-24 tháng tuổi.

webtretho

Dù có chút ngỡ ngàng nhưng bé nào cũng cố gắng hoàn thành xuất sắc đường đua của mình đây!

webtretho

Cuộc thi “Baby marathon” giúp bố mẹ lưu lại những khoảng khắc tuyệt vời của con yêu và nhận những phần quà giá trị từ ban tổ chức.

webtretho

Các mẹ hào hứng tham gia cuộc thi “Bịt mắt thay tã”. Mẹ nào thay tã đúng cách, đẹp, động tác thuần thục và nhanh nhất sẽ được nhận ngay một phần quà cực yêu từ nhãn hàng Pampers.

webtretho

Còn đây là buổi thử nghiệm, để kiểm tra độ thấm hút, khô thoáng và chống trào ngược của tã Pampers. Qua đó, mẹ nào cũng khen tã Pampers thấm nhanh và rất khô thoáng, đây sẽ là người bạn đồng hành giúp mẹ chăm sóc các thiên thần ngày một tốt hơn.

webtretho

Các mẹ nhà mình cũng cực thích màn trình diễn của các ông bố đó nhé!

webtretho

Không chỉ vui chơi không đâu, đến ngày hội “Mẹ tốt biết tuốt” mẹ còn được các nhân viên tư vấn cách sử dụng tã tốt nhất và thả ga mua sắm tã Pampers tại gian hàng Adayroi với ưu đãi lên đến 35% nữa đấy!

webtretho

Talkshow “Mẹ tốt biết tuốt” với sự tham gia của chuyên gia tâm lý Dr Pepper và Hoa hậu Jennifer Phạm giúp các ông bố thấu hiểu những vất vả của vợ mình trong giai đoạn sinh nở cũng như là bí quyết cùng vợ vượt qua chứng trầm cảm trong và sau khi sinh.

Ngày hội “Mẹ tốt biết tuốt” rất thành công, không những tạo ra sân chơi bố ích, cơ hội gặp gỡ những chuyên gia hàng đầu mà còn là dịp tôn vinh những người mẹ hiện đại. Thông qua chuỗi hoạt động thú vị, ngày hội còn mang đến cho các mẹ một ngày 20/10 ý nghĩa, tràn ngập niềm vui, cũng như giúp chị em tự tin hơn vào bản năng làm mẹ và biết đâu là lựa chọn tốt nhất cho con của mình.

Nguồn do Pampers cung cấp.