webtretho

Chuyện là em có bà cô bên chồng đã đến tuổi mãn kinh, từ một phụ nữ xinh đẹp, giờ cô xuống cấp trầm trọng, tóc tai xơ xác, da dẻ sần sùi, nhìn không còn chút sức sống nào cả L. Đã vậy, cô rất hay cáu gắt, trong người nóng bức, vã mồ hôi liên tục, chồng con nói gì cô cũng thấy khó chịu, vì thế mà không khí gia đình trở nên ngột ngạt hơn.

Căng thẳng lâu ngày, cô chồng em rơi vào trạng thái trầm cảm lại còn hay đau đầu, mất ngủ khiến mắt thâm quầng. Em thấy thương phụ nữ mình quá, vì cứ đến tuổi mãn kinh là chị nào cũng rơi vào khủng hoảng các mẹ ạ!

webtretho

Ảnh minh họa

Thường thì chị em phụ nữ hay đổ lỗi cho chồng con và xem sự “xuống cấp” về sắc vóc, tinh thần như một sự hy sinh. Em nghĩ, nếu không thể đẹp như thời con gái, các mẹ cũng phải chải chuốt gọn gàng, ăn mặc chỉn chu, tự yêu lấy bản thân và chăm chút vẻ ngoài lẫn sức khỏe cho thật tốt. Cơ thể mình mà mình không trân trọng, thì ai trân trọng giúp cho?

Nhưng nói đi cũng phải nói lại, do cô chồng em đã lớn tuổi, ít tiếp xúc nhiều với các thông tin y tế, sức khỏe nên không biết cách phòng ngừa và điều trị. Thế là em quyết định tặng cô một hộp Baeksuo Goong - viên uống Hà thủ ô trắng xuất xứ từ Hàn Quốc, để giúp cô vượt qua thời kỳ mãn kinh nhẹ nhàng hơn.

webtretho

Viên uống chứa các thành phần thảo dược quý hiếm như: Dầu hoa lưu ly, quả mâm xôi, cải củ, ngũ vị tử, quả nhãn, đương quy, đỗ trọng, táo tàu, cây dong, chiết xuất sụn cá mập, bột vẹm vỏ xanh, vỏ cây liễu, trà xanh, củ nghệ, hồng sâm, đậu phộng, đậu nành, rong biển, vỏ cam... Theo tìm hiểu thì em được biết, các thành phần này hỗ trợ điều trị các triệu chứng mãn kinh, tiền mãn kinh, điều chỉnh hoocmone… rất tốt đấy ạ!

webtretho

Baeksuo Goong - Món quà dành cho phụ nữ

Từ khi sử dụng viên uống này, vẻ ngoài của cô em cải thiện đáng kể, trông cô vui vẻ và tràn đầy sức sống hơn! Nhờ vậy mà gia đình đầm ấm, tình cảm vợ chồng nguội lạnh nay thăng hoa trở lại. Ngoài việc sử dụng thuốc, cô em còn tranh thủ luyện tập thể dục để cơ thể gọn gàng và linh hoạt hơn nữa ạ…

Đây là bản kiểm tra chỉ số tiền mãn kinh của cô em với điểm 34 ở trạng thái mãn kinh nặng

webtretho

Bảng chỉ số mãn kinh

Nhìn thấy cô tươi tỉnh hơn hẳn một tháng trước, em cũng mua ngay cho mẹ mình viên uống Baeksuo Goong - Hà thủ ô trắng để mẹ vui khỏe hơn. Em mua tại địa chỉ uy tín, đảm bảo hàng chính hãng Hàn Quốc chứ không phải hàng trôi nổi trên thị trường. Sản phẩm hiện xuất khẩu đến 40 nước trên thế giới và được Cục Quản lý Thực phẩm và Dược phẩm (FDA) Hàn Quốc, Mỹ, Châu Âu, Canada chứng nhận.

webtretho

webtretho

Xuất khẩu đến 40 nước: Mỹ, Canada, Úc, Newzeland, Đức, Pháp…

Sản phẩm được chiết xuất hoàn toàn từ thảo dược thiên nhiên, không chất bảo quản, giúp hỗ trợ cải thiện triệu chứng mãn kinh, tiền mãn kinh ở phụ nữ. Em chia sẻ tại đây cho các mẹ tham khảo nhé:

Địa chỉ: 282D Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 10, Quận Phú Nhuận, TP. HCM

Điện thoại: (028) 3844 0875 hoặc 3844 0876

Email: tanthanhuu@gmail.com

Website: Sunginseng.com.vn

Facebook: @vienhathuotrang

Lưu ý, sản phẩm này không phải là thuốc và không có tác dụng thay thế thuốc chữa bệnh.

Sản phẩm sẽ được giới thiệu tại Triển lãm Quốc tế chuyên ngành Y dược thường niên lần thứ 18 tại TP. HCM (Vietnam Medi-Pharm Expo 2018 in HCMC) từ ngày 2/8 đến hết ngày 4/8/2018 tại Trung tâm Triển lãm & Hội nghị Sài Gòn (SECC), 799 Nguyễn Văn Linh, P. Tân Phú, Q. 7, TP. HCM. Trân trọng kính mời chị em tới gian hàng D159 – D160 của Công ty TNHH Tân Thánh Hữu tham quan và tìm hiểu về sản phẩm.

webtretho

Nguồn do Sunginseng cung cấp.