Ngày 19/9 là ngày vàng khuyến mại rồi, em có một phát hiện về nạp thẻ điện thoại hữu ích và tiết kiệm, em chia sẻ với cả nhà nhé!

webtretho

Các mẹ nghĩ khuyến mại thẻ điện thoại 50% hồi trước và 20% bây giờ cái nào lợi hơn ạ? Dạo này em thấy nhiều người hay than rằng các nhà mạng khuyến mại nhỏ giọt quá, khuyến mại gì mà chỉ có 20%. Nhưng các mẹ thử tính mà xem, tuy là khuyến mại ngày vàng chỉ còn 20% mệnh giá nạp thẻ, nhưng tài khoản khuyến mại lại được dùng để gọi và nhắn tin sms ngoại mạng.

Trước đây, mua thẻ được khuyến mại 50% nhưng chỉ dùng trong nội mạng thôi, nhiều lúc tài khoản chính thì hết tiền trong khi tài khoản khuyến mại lại còn rất nhiều nên em cứ phải nạp tiền suốt thôi. Vì thế em thấy, khuyến mại 20% bây giờ tuy ít nhưng nó cũng hợp lý ra phết đấy các mẹ ạ! Thế nên cứ có cơ hội khuyến mại là em chớp ngay, nạp thẻ lại được hưởng lợi, tội gì mà không nạp các chị em nhỉ! Ngày vàng gần nhất là ngày 19/9 này các mẹ nạp thẻ đi để còn tiết kiệm tiền ăn chơi nhé!

webtretho

Đặc biệt như nhà mạng Vinaphone mà em đang dùng đây này, ngày càng có nhiều chương trình hay và hấp dẫn cho người dùng. Cá nhân em thấy, cứ cái gì hay, tiện lợi mà tiết kiệm thì mình dùng thôi các mẹ ạ. Vinaphone đang có chương trình “Nạp thẻ Vina – Mazda về nhà” thu hút lắm. Em thấy các hot boy, hot girl như Trang Moon, Ngọc Trai, Khắc Việt, Ngọc Thạch… đều đang chia sẻ rầm rộ về chương trình này đấy các mẹ ạ.

webtretho

Cụ thể, khi nạp thẻ từ 100.000 đồng hoặc nạp tích lũy đến 100.000 đồng trong “Ngày vàng 50%”, khách hàng sẽ được tham gia chương trình “Nạp thẻ Vina – Mazda về nhà” với tổng giá trị giải thướng lên đến 5 tỷ đồng. Giải thưởng bao gồm 45 giải ngày là xe máy SH 125i trị giá 76 triệu đồng và 02 giải đặc biệt là xe Mazda 6 trị giá gần 900 triệu đồng.

Quà tặng quá khủng đúng không các mẹ! Dạo gần đây Vinaphone chạy rất nhiều chương trình với quà tặng hấp dẫn, vừa được khuyến mại vừa có cơ hội nhận quà nên mình cứ tận dụng cơ hội, biết đâu may mắn các mẹ nhỉ!

Các mẹ muốn biết rõ hơn chi tiết chương trình và danh sách trúng thưởng thì xem thông tin được đăng tải tại đây nhé: http://khuyenmai.vinaphone.com.vn

Nguồn do Vinaphone cung cấp.