Chị em mình bây giờ có 50.000 đồng trong tay thì sẽ đi mua gì có giá trị nhất ạ? Em tin là sau khi chia sẻ thông tin này, mọi người sẽ gật gù ngay cho mà xem!

Chả là hôm qua đang chơi với con đợi anh xã về đón thì em nghe điện thoại ting ting. Tưởng anh xã nhắn tin đón hai mẹ con đi chơi nhưng hóa ra không phải anh xã mà là anh… Vinaphone các mẹ ạ. Định tắt đi nhưng lại thấy số 50.000 đồng và 60GB nên em bị hấp dẫn. Hóa ra em nhận được tin nhắn thuê bao của mình được dùng gói cước: 60GB/1 tháng (2GB/ngày) chỉ với giá 50.000 đồng thôi ạ. Quá khủng các mẹ ạ. Bình thường muốn dùng gói 2GB/ngày cũng mất gần 100.000 đồng, vậy mà giờ chỉ có 50.000 đồng thôi. Thật tuyệt!

webtretho

Em đã so sánh với các gói Data có dung lượng tương đương ở các nhà mạng thì thấy gói cước của VinaPhone này rẻ hơn đó ạ. Không thể tin được là mình lại nhận được gói cước rẻ thế.

Em tìm hiểu thì mới biết, đây là gói cước Data đặc biệt đang được triển khai trên toàn quốc, nhưng giới hạn lượng thuê bao, ưu tiên những khách hàng còn hạn chế khi sử dụng Data. Mục tiêu của nhà mạng mong muốn sẽ giúp khách hàng phá bỏ rào cản để trải nghiệm tốc độ vượt trội của công nghệ 4G, quen thuộc hơn với dịch vụ dữ liệu di động đang ngày càng được mở rộng và phát triển mạnh mẽ.

Chị em mình đang dùng Vinaphone mà muốn biết mình có đủ điều kiện hưởng khuyến mại gói 60GB – 50.000 đồng, thì có thể soạn CTKM60G gửi 888. Nếu mà mẹ nào có đủ điều kiện thì sẽ nhận được tin nhắn phản hồi cụ thể từ nhà mạng.

Để đăng ký gói của nhà mạng rất đơn giản, chỉ cần soạn 60G gửi 888.

webtretho

Đều đặn hàng tháng VinaPhone sẽ tiếp tục gửi tin nhắn thông báo gói Data đến những khách hàng mới được nhận ưu đãi. Với mỗi khách hàng, thời gian hưởng gói ưu đãi 60GB - 50.000 đồng sẽ là 06 tháng. Sau 06 tháng, gói cước được gia hạn với 99.000 đồng/tháng. Giá này thực sự em thấy vẫn rất ổn so với mặt bằng chung.

Chị em cẩn thận thì nên kiểm tra xem mình dùng hết dung lượng bao nhiêu rồi nhé. Nếu muốn kiểm tra dung lượng cũng đơn giản thôi: soạn DATA gửi 888. Còn nếu không muốn sử dụng tiếp nữa thì hủy gói bằng cách soạn HUY 60G gửi 888. Chị em muốn biết thêm thông tin chi tiết hơn, hãy gọi đến tổng đài 1800 1091 của Vinaphone nhé!

Bây giờ có 50.000 đồng trong tay, rất thích hợp mua gói cước của VinaPhone chị em nhỉ!

Nguồn do VinaPhone cung cấp.