Hôm nay em xin phép cả nhà review sản phẩm đang dùng: Bộ chăm sóc da 3 tuýp “Kem làm giảm các vết rạn & săn chắc da – TriLASTIN” hàng US.

TriLASTIN nhà mình ai cũng biết tiếng rồi – xài cực tốt trị rạn, sần da, làm săn da nhão, chảy xệ. Hàng dùng được cho cả bà bầu là biết độ an toàn héng.

Nguyên bộ, chưa bóc tem) Review về từng “em” nè:

Hồi đó, em mang bầu cu Tí được 4 tháng là da bắt đầu rạn, loang nhanh như dầu trên nước. Nghe ai mách gì em cũng thử: Nào hì hụi đắp lòng trắng trứng, bôi dầu dừa, dầu vừng… Nói chung cũng có công dụng thật, nhưng mùi tanh của trứng gà đến giờ em còn hãi, “em” dầu dừa/ dầu vừng thì nhờn nhờn, trơn trơn và cứ bết bết lên ra, gối… Em ngại quá nên cho qua luôn – sống chung với “ lũ”. Đến tháng thứ 7 thì em tự nhìn còn khiếp chứ đừng nói anh xã. Khổ sở quá, lếch thếch đi khám, bác sĩ kê cho cái đơn có TriLASTIN với thành phần giàu collagen giúp tái tạo elastin( dây chun dưới da ý các mẹ) và các thành phần kích thích sự sản sinh tế bào mới giúp da đàn hồi, dưỡng ẩm và phục hồi. Bác sĩ nói sao em nghe vậy )

1. TriLASTIN SR: (tuýp bự, có màu chữ vàng) – kem làm giảm các vết rạn, nứt da ( do giảm cân, mang bầu hay do cơ địa… đều xài tuốt). Duyệt được cái tiện lợi, không nhờn, thấm ngay nên cũng ưng cái bụng. Thời gian đầu, em xài hàng ngày vẫn chưa thấy gì khác, da có mềm hơn tý, sáng hơn tẹo. Chịu khó non tháng mới có kết quả rõ rệt – chắc do thành phần tự nhiên nên phải lâu mới có tác dụng. Em kiên trì xài đến khi sinh cu Tí và cả sau sinh thì vết rạn mờ dần (cả vết thâm đen và vết rạn trắng), da có mịn màng, mờ vết rạn cũ, vết mới không xuất hiện, thậm chí vết sẹo lâu thật lâu trên da cũng mờ luôn, da sáng và khá mịn. Khát khao da săn chắc như thời con gái nên em “tha” thêm tuýp TriLASTIN CF. Hình trái là em trị rạn da – phải là em làm săn da.